Hạng D
25/11/09
1.991
30
48
Tính năng OK nhưng bị chói ban ngày khó nhìn. Thấy nhiều bác khen nên cũng làm thử.
Em vẫn thích Blackvue hơn

• Like
Reactions: minhtv2000
Hạng B1
25/2/17
62
22
8
43
E đã hối hận khi sử dụng Vietmap. Phí tiền
Giờ lại quay về vs Google map
nếu dùng em nó chỉ vì Map thì hối hận thật đó bạn, vì theo mình bây giờ Google Map là hoàn thiện nhất. Còn Vietmap vẫn có cái hay riêng nhưng tổng quan lại không đọ dc với Googla Map

Nhưng vấn đè Map của G79 nó có cảnh báo tốc độ còn Google thì ko, đây là điểm nhấn lớn

Hạng B1
25/6/14
60
17
8
46
nếu dùng em nó chỉ vì Map thì hối hận thật đó bạn, vì theo mình bây giờ Google Map là hoàn thiện nhất. Còn Vietmap vẫn có cái hay riêng nhưng tổng quan lại không đọ dc với Googla Map

Nhưng vấn đè Map của G79 nó có cảnh báo tốc độ còn Google thì ko, đây là điểm nhấn lớn
sao hối hận thế bác. vừa map, quay trước sau, lùi. xe em mua g79 là có đầy đủ chức năng. cá nhân em vẫn thích vietmap vì chi tiết hơn, có cảnh báo tốc độ, rất có ích bác ạ

Hạng B2
8/8/14
229
157
43
Cho em hỏi các bác đã dùng qua G79 này rồi là sau 1 thời gian có ảnh hưởng đến kính hậu của mình không? em chỉ sợ nó rớt cái kính hậu do có thêm trọng lượng của cam.

Hạng B2
15/4/16
349
91
28
30
Cho em hỏi các bác đã dùng qua G79 này rồi là sau 1 thời gian có ảnh hưởng đến kính hậu của mình không? em chỉ sợ nó rớt cái kính hậu do có thêm trọng lượng của cam.
Làm gì đến nỗi rớt bác ơi..