Hạng C
10/7/13
519
270
63
1/ bác làm thêm cái chống chuột cắn ống dây hơi. Qua An Thái làm trong 3 nốt nhạc
2/ Cửa sau bên tài khó đóng xe mình bị. Ra 3s hoặc tự làm nếu có tool. Xe em tự xử lý cái cửa, bác xả cái khoen trên thân xe ra ngoài 1mm sẽ dễ đóng hơn đáng kể.
3/ Film trừ khi bản base, còn lại chỉ cần dán kính lái và 2 kính hai bên phía trước
4/ bậc bước có vẻ kg cần thiết. Lưu ý khe hở sau khi gắn.
Anh cho em hỏi vào làm chống chuột họ có sẵn ống không hay mình phải mua ngoài mang vào ?

Hạng C
10/7/13
519
270
63
gara này địa chỉ đâu vậy bác, giá cả bnh nhi?
Bác meocon07 nói tới Vinfast An Thái đó anh. Sáng em tiện đường có ghé Vinfast 3S Thảo Điền hỏi thì bên đó nói chưa hỗ trợ lắp đặt ống phòng chuột cắn, bạn cố vấn nói cũng chưa thấy ai làm. Em nhờ kiểm tra và cập nhật luôn phần mềm mới, sau khi cập nhật xong trên phiếu em thấy ghi cập nhật carplay V52

Hạng D
4/6/10
1.732
2.419
113
Bác meocon07 nói tới Vinfast An Thái đó anh. Sáng em tiện đường có ghé Vinfast 3S Thảo Điền hỏi thì bên đó nói chưa hỗ trợ lắp đặt ống phòng chuột cắn, bạn cố vấn nói cũng chưa thấy ai làm. Em nhờ kiểm tra và cập nhật luôn phần mềm mới, sau khi cập nhật xong trên phiếu em thấy ghi cập nhật carplay V52
PMH cũng không làm vụ này. Lux SA rất nên làm chống chuột cắn ống dây. Chuột cắn xì bóng hơi thì phải kêu cứu hộ chứ kg chạy được. Điểm sợ nhất là nó cắn gần đứt rồi chạy cao tốc hay đường trường mới đứt là tiêu.

P/S: chiều nay ghé An Thái thay nhớt, bác nào có ở đó thì giao lưu. Xe em plus màu đỏ biển đuôi 34.

• Like
Reactions: newman2013
Hạng B2
16/10/16
187
2.025
93
PMH cũng không làm vụ này. Lux SA rất nên làm chống chuột cắn ống dây. Chuột cắn xì bóng hơi thì phải kêu cứu hộ chứ kg chạy được. Điểm sợ nhất là nó cắn gần đứt rồi chạy cao tốc hay đường trường mới đứt là tiêu.

P/S: chiều nay ghé An Thái thay nhớt, bác nào có ở đó thì giao lưu. Xe em plus màu đỏ biển đuôi 34.

Haha, anh đi chung với 1 chị phải ko ha, xe mình đậu kế xe anh thì phải.