Hạng B1
11/5/22
77
61
18
Xin hỏi các Bác hiện tại tiến độ làm đoạn đường từ Cầu Lớn hướng ra Trạm thu phí Đức Hòa Long An đến đâu rồi ạ, dạo trước em hay đi từ cầu Lớn ra Cao Tốc SG-TL nhưng do đang làm đường nên có mấy đoạn ổ gà nhiều quá, chạy sedan nên ngại quá. Cảm ơn các Bác!

Hỏi tiến độ làm đường từ cầu Lớn đến trạm thu phí Đức Hòa, Long An?
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng B1
11/5/22
77
61
18
A có thể tham khảo đi từ ngã ba Mỹ Hạnh về hướng xã Mỹ Hạnh Bắc, rẽ trái vào đường vô chùa Phát Minh gần nhà Ông Trương Tấn Sang ra đường Đức Hoà Thượng về ngã ba Tua 1. Đi soạn này xe hơn khoảng 4km ,
Vâng, cảm ơn Bác ạ, mùa mưa chạy sedan qua mấy khúc ổ gà đoạn đó để ra Cao tốc TL cũng ngại quá bác ạ.

• Like
Reactions: Nguyenquan1981
Hạng B1
11/5/22
77
61
18
Hôm qua đi thấy còn 3 chỗ chưa rải nhựa. Đang chuẩn bị đổ đá lấp mấy ổ voi lại. Trời nắng đi đc, mưa khó đi và xe rất dơ. A có thể đi đường Thanh Niên bên trái cầu Lớn qua Cầu Xáng về hướng thị trấn Đức Hoà (Tl 10).
Thanks Bác, tiện đây Bác cho em hỏi có đường nào gần gần đi từ trạm thu phí Đức Hòa ra hướng Đức Lập để về hướng cầu vượt Củ Chi (TL9) không ạ. Lộ trình của e là từ Bến Lức qua Bình Dương, e toàn hay đi Đường Thanh Niên

• Like
Reactions: Nguyenquan1981
Trạm thu phí Bến Lức về qua thị trấn Đức Hoà chạy về hướng Mỹ Hạnh nhưng đến ngã ba Tua 1 thì rẽ trái về ngã tư Đức Lập, có đèn xanh đèn đỏ rẽ phải về Củ Chi. Chỗ ngã ba tua 1 rẽ trái là vô dường Đức Hoà Thượng( trên bản đồ có hiển thị a xem để dễ đi)

• Like
Reactions: LocNguyen