Tập Lái
26/11/12
31
14
8
www.facebook.com
Hehe..bác Trường nói quá.
Em mà mua bán tải nữa là em lụm con Triton tiếp, chân thành lun!
Thật sự đi Triton thì quá ngon, mặc dù k full đồ nhưng với giá bằng với xe full đồ thì Mit chăm chút số tiền đó qua đặc điểm khác mà có tiền cũng không thay đổi đc. Chứ mấy phụ kiện quá dể để thay thế hoặc thêm...

Tập Lái
16/10/16
47
44
18
Thấy bản 4x4 Mivec AT đi là sướng rồi. Mua thêm cái gương cái Cam hành trình + lùi + Map là OK. DVD thì ko cần, đi đường ngắm cảnh + nghe nhạc là chính chứ xem video làm gì.
Nếu có thêm set tốc độ nữa để khỏi đạp lố tốc độ thì good. Nhún êm tí nữa là tuyệt vời.
Các bác có cách nào cải thiện không? Ngoài chất 100kg cát lên xe. Tớ thử rồi nhưng chưa êm lắm. Chắc phải tầm 200kg mới OK.

• Like
Reactions: trungmio
Tập Lái
26/11/12
31
14
8
www.facebook.com
Thấy bản 4x4 Mivec AT đi là sướng rồi. Mua thêm cái gương cái Cam hành trình + lùi + Map là OK. DVD thì ko cần, đi đường ngắm cảnh + nghe nhạc là chính chứ xem video làm gì.
Nếu có thêm set tốc độ nữa để khỏi đạp lố tốc độ thì good. Nhún êm tí nữa là tuyệt vời.
Các bác có cách nào cải thiện không? Ngoài chất 100kg cát lên xe. Tớ thử rồi nhưng chưa êm lắm. Chắc phải tầm 200kg mới OK.
Ơ, xe tôi có chất gì nhiều đâu, chạy êm lắm. Phiên bản Mivec 4x4 AT 2017 có set tốc độ và cân bằng điện tử luôn rồi nhé.

• Like
Reactions: kinga
Tập Lái
16/10/16
47
44
18
Ơ, xe tôi có chất gì nhiều đâu, chạy êm lắm. Phiên bản Mivec 4x4 AT 2017 có set tốc độ và cân bằng điện tử luôn rồi nhé.
Cài max tốc độ ở đâu vậy bác. Tớ chỉ biết cài Cruise Control để thả chân ga thôi. Đôi khi lên dốc nó gia tốc thêm cũng làm lố tốc độ phải thắng lại chứ không khéo bị bắn thì mất vui.

Tập Lái
16/10/16
47
44
18
Máy chạy êm nhưng nhún chưa êm bằng SUV mà bác. Tớ đang tính cải thiện cho êm hơn, chất nặng cho êm thì phí nhiên liệu không lo nhưng không tốt cho môi trường.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113

Bác bơm hơi 2,3 kg là êm, đừng bơm cứng quá

• Like
Reactions: minhhoangvina
Tập Lái
26/11/12
31
14
8
www.facebook.com
Cài max tốc độ ở đâu vậy bác. Tớ chỉ biết cài Cruise Control để thả chân ga thôi. Đôi khi lên dốc nó gia tốc thêm cũng làm lố tốc độ phải thắng lại chứ không khéo bị bắn thì mất vui.
Oh, ý là vậy đó, set tốc độ là sao nữa bác, muốn tăng xíu xíu thì gạt lên nó tăng 1,6km/g thôi