Tập Lái
4/6/17
14
0
1
Đăng kí rồi bác chờ e tuyển sinh gọi đi học thôi, thằng bạn e mới lấy bằng ở đây dc 2 tuần nên nó nói e đk luôn đi. học phí 7580k bác có tiền thì đóng hết ko thì đóng phân nữa củng được,thực hành hay lý thuyết thì học tại trung tâm lúc thi qua số 8 nguyễn ảnh thủ

Chắc mai em củng ra đăng kí quá.chỗ này cũng gần chỗ em ở?
Bác có biết thầy nào bên trung tâm này dạy tốt không bác chỉ em để em lên đăng kí với ạ.

Hạng B2
14/6/17
149
101
63
35
Chắc mai em củng ra đăng kí quá.chỗ này cũng gần chỗ em ở?
Bác có biết thầy nào bên trung tâm này dạy tốt không bác chỉ em để em lên đăng kí với ạ.
e đăng kí qua phòng tuyển sinh luôn còn cái vụ qua thầy thì e ko rành,chỉ nghe mấy e tuyển sinh nói muốn bao lý thuyết trước khi thi mấy ngày thì đóng 2 triệu cho thầy dạy thực hành mình,còn bác tự học thì 7580k

• Like
Reactions: Thiep Lo
Tập Lái
4/6/17
14
0
1
e đăng kí qua phòng tuyển sinh luôn còn cái vụ qua thầy thì e ko rành,chỉ nghe mấy e tuyển sinh nói muốn bao lý thuyết trước khi thi mấy ngày thì đóng 2 triệu cho thầy dạy thực hành mình,còn bác tự học thì 7580k
Ý e muốn hỏi là bác biết thầy nào dạy tốt không á?
Lên đăng ký mình được đăng ký học thầy nào lun hay không đc đăng ký học thầy nào hả bác?

Hạng B2
14/6/17
149
101
63
35
Ý e muốn hỏi là bác biết thầy nào dạy tốt không á?
Lên đăng ký mình được đăng ký học thầy nào lun hay không đc đăng ký học thầy nào hả bác?
thầy nào dạy tốt e ko biết rồi,biết củng ko đc lựa,trung tâm xếp lịch học thầy nào thì nó gọi cho mình lên học thầy đó thôi bác,thứ 7 này e lên thực hành mới biết học thầy nào

• Like
Tập Lái
4/6/17
14
0
1
thầy nào dạy tốt e ko biết rồi,biết củng ko đc lựa,trung tâm xếp lịch học thầy nào thì nó gọi cho mình lên học thầy đó thôi bác,thứ 7 này e lên thực hành mới biết học thầy nào
Ok.
Em cảm ơn bác nhìu ạ..sáng mai e đi chụp hình r chạy lên đăng ký luôn. :D

Tập Lái
4/6/17
14
0
1
đăng ký chưa bác, khi nào thì bác học
Chưa nữa bác ơi.bà cô kêu đợi bà hỏi bên CĐ GTVT 3 đã.
và rất nhiều người khuyên em đi học dấu C mà e thì không thích lái xe to :((
Bối rối lắm bác ạ.cứ lòng vòng thế này thì qua tết vẫn chưa đc thi mất.
Bác đi học được mấy buổi r??

Hạng B2
25/4/17
249
261
63
Sân tập thô Hiệp Phát là sân tập thô chuẩn thi sát hạch nhất tại khu vực Tphcm nhé. Giáo viên ở đây cũng nhiệt tình.
Mình đã tập ở sân Hiệp Phát và sân Thành Đạt, đánh giá sân Hiệp Phát gần như giống sân thi hơn

• Like