Tập Lái
11/1/15
19
7
3
37
chào các anh, các chị,
Hien tại e dang xài máy nghe nhạc hi-end, máy AK100, nghe nhạc file FLAC, khi mình cắm vào Jack 3.5 của xe CX5, ko biết nó có dùng tốt ko, có cần thêm thiệt bị hỗ trợ như DAC hay máy hổ trợ nào khác để nghe nhạc tốt hơn ko.
Xin cam ơn

Tập Lái
16/1/14
7
4
3
Chào bác
AK 100 đã có DAC giải mã trước khi xuất ra cổng 3.5 do đó không cần phải qua DAC. Tuy nhiên chỉ cải thiện được nguồn phát.

Tập Lái
11/1/15
19
7
3
37
Chào bác
AK 100 đã có DAC giải mã trước khi xuất ra cổng 3.5 do đó không cần phải qua DAC. Tuy nhiên chỉ cải thiện được nguồn phát.
lúc mình cắm vào cái AUX của xe nghe có ve ko ổn, ko biet la do cổng AUX co van de hay sao bác, bác cho minh lơi khuyen de cai thiện, cần mua gi thêm....

Hạng B2
27/6/13
157
1.025
93
em khuyên bác chủ là ko có độ đẽo gì hết nhóe, cái gì người ta làm ra rồi thì để yên đóa nhóe, em biết bác chủ cả tuần ngồi xe có mấy tiếng, trong mấy tiếng đó nghe nhạc có mấy chục phút, bác chủ khỏi làm gì hết cho lành nhóe. :3danbanh:

• Like
Reactions: hitechprovn.com
Tập Lái
11/1/15
19
7
3
37
em khuyên bác chủ là ko có độ đẽo gì hết nhóe, cái gì người ta làm ra rồi thì để yên đóa nhóe, em biết bác chủ cả tuần ngồi xe có mấy tiếng, trong mấy tiếng đó nghe nhạc có mấy chục phút, bác chủ khỏi làm gì hết cho lành nhóe. :3danbanh:
bác cứ ngồi yên de em lo :v