Hạng D
3/7/12
1.840
7.015
113
Cám ơn bác. Mình ngủ ở Ninh Chữ, tính sáng sớm chạy ra Hang Rái ngắm bình minh rồi tới Vĩnh Hy sau đó là Bình Hưng.

Mình thấy Vĩnh Hy có tàu đáy kính đi ngắm san hô qua đáy tàu và xuống biển snorkling bơi/coi san hô. Còn ở Bình Hưng thì có dịch vụ cano đi ngắm cảnh, tắm biển và cũng có snorkling ngắm san hô nữa.

Vì thời gian có hạn nên đang băn khoăn chưa biết chọn dịch vụ ở Vĩnh Hy hay cano ở Bình Hưng.
ra Hang Rái ngắm sunrise xách theo cái máy, cắm tripod dô, canh me thời điểm quất 1 phát thì ngon luôn bạn chủ
Hỏi về các chỗ vui chơi ở Vĩnh Hy - Bình Hưng

Hạng B2
27/1/12
419
4.355
93
ra Hang Rái ngắm sunrise xách theo cái máy, cắm tripod dô, canh me thời điểm quất 1 phát thì ngon luôn bạn chủ View attachment 2234917

tấm hình của anh đẹp quá
Cám ơn anh. Mình cũng định chạy từ Ninh chữ ra đó sáng sớm cho kịp ngắm bình minh.
Mới check google thì hôm nay ở Hang Rái mặt trời mọc lúc 5:19. Cuối tháng chắc không thay đổi gì mấy. Hông biết có tới kịp không.

Hạng D
9/2/18
3.360
4.929
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Ai biết địa chỉ nhà thuốc nào ở An Giang đang bán thuốc chữa dạ dày Lacbio Max này không nhỉ, em bị đau dạ dày, bình thường thì có người nhà bên Pháp gửi về cho, nhưng đợt này dịch dạc nhiều, vận chuyển về khó, nên giờ em không có thuốc dùng, nếu ai biết đâu có chỉ em với ạ,
Lại tào lao rồi! Tự out nick rồi nhảy ngay vào bệnh viện nằm nghĩ đi nha

• Haha
Reactions: namvios
Hạng B2
27/1/12
419
4.355
93
Cụ ra đó tầm 13h ăn uống tới 16h rồi tắm biển tới trời lặn rồi về. Chứ ở cả ngày chán lắm
Cám ơn bác. Mình chốt vầy: Sáng tà tà ra Hang Rái ngắm cảnh xong ra Bình Hưng tắm biển với ngắm san hô, trưa ghé mấy nhà bè ăn. Đầu giờ chiều đi lên đảo thăm hải đăng, xong xuôi vô bờ ghé thăm vườn nho rồi về Ninh Chữ.

Hạng D
8/10/11
3.064
5.843
133
Đi vịnh vĩnh hy ra đảo có mấy cái nhà bè ăn chơi ở đó hải sản bắt lên tại chổ tươi rói rẽ ngon mà vui, nghiệt cái năm nào bị sập nhà bè chết vài mạng nên chính quyền ko cho ra đó ăn uống em cũng ko đi nữa.
Vĩnh hy biển thì quá đẹp rồi nước trong xanh mát rượi

• Like
Reactions: PMH82 and maihoa
Hạng B2
27/1/12
419
4.355
93
Cám ơn anh. Mình sẽ lưu ý vụ sập nhà bè này

Hạng C
22/8/16
543
1.070
93
40
Hang Rái: đi cầu thang bên trái, qua cầu gỗ nhiều màu là xuống thẳng bãi đá. Rồi lên đi cầu gỗ đỏ là ngắm trọn vẹn Hang Rái, vòng về chỗ đậu xe luôn. 20k/ ng. Đậu xe 10k.
Vịnh Vĩnh Hy: Em đi tàu của Resort Vĩnh Hy tháng 5.2020, ổn. Đi ghép: ngắm san hô 90k/ng/45p (ra 15p, ngắm 15p, vô 15p). Ít người thì bao 1 tàu 600k/45p. Đi ghép: Xem san hô + tắm lặn 120k/ng/90 phút. Ít ng thì hình như 900k/90 phút. Lặn ngắm đẹp hơn nhiều.
Lưu ý: đừng ăn rồi đi tàu ra nhé, ai say xe thì sau sóng phê hơn ah.

• Like
Reactions: maihoa and WMS
Hạng C
22/5/16
867
398
63
Tắm biển ăn uống cho đã, san hô ngắm từ thuyền thúng dc có tí là hết ko có gì đặc sắc