Hạng D
10/6/10
1.412
1.235
113
Có bác nào xài cảm biến này rồi, cái này có app cho iPhone ko các bác, e xài mỗi iPhone.
Thấy có app 70mai, có cả phần add device cho TPMS mà ko biết xài dc ko, bác nào xài rồi confirm dùm e với nha.
Thanks các bác.

Tập Lái
8/3/08
18
3
3
Hanoi
Dùng tốt nhé, ngon bổ rẻ (mua trên Shopee cho rẻ). ko cần app đâu, app có cho vui, app tiếng Anh rồi nhé. có màn hình thông báo bé xinh xinh bán kèm ngon rồi, báo AS lốp, nhiệt độ, non thì báo, bơm căng báo, quá nhiệt báo...(cài đặt xem trên Youtube đầy ra)
Quá ngon trong tầm giá. Thương hiệu tốt hệ sinh thái Xiaomi ecosystem. Chú ý khi lắp vào lốp có thể ko thông báo ngay trên màn hình thiết bị, bạn xì hơi ra, sau đó bơm lại là ok ngay. màn hình thông báo dùng NLMTrời, tự tắt, khi xe chạy tự bật. Quá tốt, các bạn mua máy cái Noname cũng TQ chả biết thế nào.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
10/6/10
1.412
1.235
113
Cái này ko dc nhạy lắm, lên xe chạy 1 lúc mới báo, đậu tại chỗ có khi xì bánh xe cũng ko báo.
Đôi khi màn hình tự tắt mà ko làm gì dc, phải cắm nguồn mới lên lại, mặc dù còn pin

Tập Lái
8/3/08
18
3
3
Hanoi
Cái này ko dc nhạy lắm, lên xe chạy 1 lúc mới báo, đậu tại chỗ có khi xì bánh xe cũng ko báo.
Đôi khi màn hình tự tắt mà ko làm gì dc, phải cắm nguồn mới lên lại, mặc dù còn pin
Màn hình có cảm biến rung, đập nhẹ là nó sáng liền