Em đi sedan(k3) tính đổi con gầm cao, nhìn đi nhìn lại có con Fortuner là hợp lý.
Bác nào đi Fortuner cho em hỏi xe này chạy tốc độ cao thế nào, cảm giác lái có phiêu phiêu như thường nghe về em nó không ạ.
Em chạy khoảng 70-80 thấy mất anh For vượt ghê lắm. Nhưng lên cao tốc em chạy 100- trở lên thì không thấy anh nào vượt nữa.
Em hỏi thật không troll gì đâu nhé!
Em đi Fortuner 1 lần là em sợ luôn. sao cùng loại SUV mà xe khác đi rất thoải mái mà khi cầm lái fortuner thì cảm giác bất an. Thế quái nào xe fortuner ở VN số lương bán ra cũng khiếp lắm.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Họ mua bỏ xe chạy kinh doanh mà. Bác chủ cũng vậy, tuy mục đích mà mua. Mua cho thuê chạy kinh doanh thì không cần cảm giác lái làm gì. Còn mua mình chạy nhà nên nên suy nghĩ lại. Xe máy 2.7 mà công xuất yếu hơn các máy 2.4 nữa. Đi cao chòng chành không an toàn. Cứ thử gõ seach "vua lật " thì biết. Tuy nhiên nếu 2017 thì có thể bớt vụ này, nhưng mới đoán là vậy thôi.
Fortuner chỉ để chạy kinh doanh chở khách.
Máy thì yếu, xe chạy thì chòng chành cảm giác bất an chỉ muốn ói, thánh lật mà sao lượng khách thuê Fortuner nhiều thế? Lượng khách thuê nhiều làm doanh số em này bán ra cao ngất.
Sao vậy ta? Anh nào rành giải thích dùm cai coi.

• Like
Reactions: RubyTran
Hạng B1
17/6/15
74
72
18
Fortuner chỉ để chạy kinh doanh chở khách.
Máy thì yếu, xe chạy thì chòng chành cảm giác bất an chỉ muốn ói, thánh lật mà sao lượng khách thuê Fortuner nhiều thế? Lượng khách thuê nhiều làm doanh số em này bán ra cao ngất.
Sao vậy ta? Anh nào rành giải thích dùm cai coi.
Họ mua chạy kinh doanh thì quan tâm chi phí ít nhất, xe ít sửa,bán nhanh thôi chứ đâu cần cảm giác hay độ an tòan cao, mà đầu tư thánh toyota mà, bán nhiều người hâm mộ mua vào. Thuê xe cũng vậy, forturner cho thuê nhiều vì người mua xe này cho thuê loại này nhiều, giá rẻ, phổ thông, thiênn hạ thuê xe này cũng nghĩ xe này là thánh, hoành tráng. Đâu biết xe này là thánh lật.

Hạng B1
17/6/15
74
72
18
For khá hầm hố. Đặc biệt 2017 nhìn ngon choét nhưng vụ lật không biết có khắc phục kh. Hôm nay đi ngang Lý Thường kiêt, 2 con for 2017 để đó khá hầm hố. Tuy nhiên Toyota nổi tiếng là bình mới rượu cũ rồi tăng giá. Hình thức thay đổi chút, công nghệ và móc vẫn xưa cũ mà bán ào ào. 2017 mà sửa vụ lật chắc giá trên trời

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Em đi sedan(k3) tính đổi con gầm cao, nhìn đi nhìn lại có con Fortuner là hợp lý.
Bác nào đi Fortuner cho em hỏi xe này chạy tốc độ cao thế nào, cảm giác lái có phiêu phiêu như thường nghe về em nó không ạ.
Em chạy khoảng 70-80 thấy mất anh For vượt ghê lắm. Nhưng lên cao tốc em chạy 100- trở lên thì không thấy anh nào vượt nữa.
Em hỏi thật không troll gì đâu nhé!
Tên bác là Siêu Thanh mà bác lại hỏi như vậy không biết có ném đá a em ko á? Fo tủn này nó chạy tốc độ cũng siêu đóa

Trước có mượn đi thử con fortun. Đang đứng đèn đỏ thì nghe cái rầm, tưởng gì xuống thấy đưa bé đi xe đồ chơi húc đít. Xoa đầu bỏ qua kêu con đi cẩn thận. Về nhà quay ra xem thấy bẹp dúm, nát bét đít xe (chuyện thật 99%). Oắt đờ heo?

Hạng D
19/11/15
1.083
3.284
113
Tên bác là Siêu Thanh mà bác lại hỏi như vậy không biết có ném đá a em ko á? Fo tủn này nó chạy tốc độ cũng siêu đóa

Trước có mượn đi thử con fortun. Đang đứng đèn đỏ thì nghe cái rầm, tưởng gì xuống thấy đưa bé đi xe đồ chơi húc đít. Xoa đầu bỏ qua kêu con đi cẩn thận. Về nhà quay ra xem thấy bẹp dúm, nát bét đít xe (chuyện thật 99%). Oắt đờ heo?
Bác hài quá!

• Like
Reactions: lennocnha
Hạng B2
24/10/16
233
293
63
48
Bỏ tiền ra mua thì mới thấy được giá trị, còn ngồi đó chém gió thôi xe nào cũng có cái dở chứ không giêng gì em nó?

Hạng B2
28/9/16
189
196
43
Sài Gòn
em chỉ đc trải nghiệm bản 2 cầu TRD đời 2015 . Em có mấy nhận xét cá nhân là :
Trèo đèo lội suối hoặc đi đường xấu nó khá là ok
Đi đường trường máy tương đối , không yếu lắm mà cũng chả bốc gì , đạp nhẹ phát thì tiếng máy gầm lên mà xe vẫn vậy .
Khỏi cần qua cua gấp tốc độ cao , bác chỉ cần đang chạy mà đánh lái nhẹ nó cũng hơi nghiêng rồi .
Vô lăng thì lái tạm , chắc cỡ innova , nói chung có cái vô lăng để lái bánh xe thôi chứ cảm giác hay gì gì đó thì bác đừng nghĩ tới .
Một điểm em thấy khá hài lòng là thiết kế bên trong của phò tũn khá tiện với nhiều hộc để đồ với giá đỡ ly .

Hạng C
8/3/06
685
1.039
93
Bỏ tiền ra mua thì mới thấy được giá trị, còn ngồi đó chém gió thôi xe nào cũng có cái dở chứ không giêng gì em nó?
Cái dở thì xe nào cũng có, không riêng gì em nó. Nhưng với vu lật mà thấy được cái dở rồi thì e rằng không thấy đựơc lần sau cái dở của xe khác vì lúc đó ngồi ngắm gà khỏa thân rồi. Đụng đến độ an toàn thì phải thận trọng.