Hạng B2
7/10/15
168
481
63
Địa thế thì bác xem vị trí, giao thông là rút ra ngay
Chất lượng cong trinh theo ông anh mình là khá ok
Ông anh khác tổ truỏng tổ giao nhà Novaland đc nhờ sang nhân giúp mình phán như sau: "CDT ở đây làm tốt hơn cả Novaland"
Mới ở đc hơn 6 tháng cũng chưa có gì để khen/phan nàn sâu hơn
Em có đi xem tuần trc. Xây dựng, quản lý ổn. 60% nhưng sao bãi xe vẫn mênh mông vậy bác?

Tập Lái
3/10/15
0
23
2
36
Em có đi xem tuần trc. Xây dựng, quản lý ổn. 60% nhưng sao bãi xe vẫn mênh mông vậy bác?
Để khi nào mình chụp cái bãi xe nha
Không mênh mông đâu.
Bác phải xem lúc mọi người đi làm về buổi tối ấy. Chứ đến xem ban ngày là thua rồi

Hạng B2
7/10/15
168
481
63
Để khi nào mình chụp cái bãi xe nha
Không mênh mông đâu.
Bác phải xem lúc mọi người đi làm về buổi tối ấy. Chứ đến xem ban ngày là thua rồi
Mình hỏi thật chứ ko nói móc thì CHụp làm gì bác??? Mình đến 8g tối ngày thường. Và 7g sáng chủ nhật. Còn giờ nào đông hơn ko bác?

10/11/16
1.100
847
113
34
Quận 2
dieppham.net
Dự án chết hay sống thì ban đêm bác vác xe ra đi ngang đó là biết chứ gì :3dcuoi: Xây xong hơn nửa năm mà sáng đèn dưới 20% thì dự án này chết hay sống ?
Anh phán cho đúng chút, Anh có biết cách đây 2 tháng hàng của CĐT còn khoảng 55 căn, nhưng có 1 người đàn ông vào mua 1 lần hết sạch rồi không. Quy hoạch khu này sắp tới đây ra sao không mà bảo dự án chết. Vị trí ngang với dự án của Cap, chỉ mỗi tội thiết kế bên ngoài và CĐT, Tiền nào của đó thôi. Quận 2 kiếm CC giá thấp và có vị trí như The CBD tìm đâu ra..?. Bớt tao lao giùm đi Anh.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Martial009
Hạng B1
8/3/17
70
135
33
Anh phán cho đúng chút, Anh có biết cách đây 2 tháng hàng của CĐT còn khoảng 55 căn, nhưng có 1 người đàn ông vào mua 1 lần hết sạch rồi không. Quy hoạch khu này sắp tới đây ra sao không mà bảo dự án chết. Vị trí ngang với dự án của Cap, chỉ mỗi tội thiết kế bên ngoài và CĐT, Tiền nào của đó thôi. Quận 2 kiếm CC giá thấp và có vị trí như The CBD tìm đâu ra..?. Bớt tao lao giùm đi Anh.
Bác cho e hỏi chút, bên tháp victory là suất nội bộ, mua bán uỷ quyền có rủi ro không. Nghe nói 5 năm mới có sổ à.

10/11/16
1.100
847
113
34
Quận 2
dieppham.net
Tháp victory là tháp dành cho nội bộ quân đội, mua bán giờ chỉ uỷ quyền dân sự. Còn không có hđ chính thức với CĐT, e cũng không hiểu. Nên ai rành, hay sale khu đó trả lời giúp e.
Nếu em nhớ không nhầm thi sau 5 năm mới bán ra và công chứng được. Còn giấy tay ủy quyền thì hiu lắm. Thằng bán lỡ tèo thì coi như pp. Nhớ mang máng vì chưa làm khoản này bao giờ...))