Hạng B2
30/1/18
269
165
43
2 block trong vẫn còn đợt này có tăng giá hay vẫn giá cũ? Bác PM các căn của đợt 1 mình tham khảo.
Dạ bên e còn 1 số căn suất nội bộ giá đợt đầu CDT của block bên trong ak, e gửi thông tin inbox rồi bác check qua nhé :) .

Hạng B1
30/10/17
54
778
108
Bên này mua đầu tư thì khoảng bao lâu ra hàng được các bác

Hạng B2
30/1/18
269
165
43
Bên này mua đầu tư thì khoảng bao lâu ra hàng được các bác
Dạ tùy vào mức lợi nhuận kì vọng của bác mà bác lựa chọn thời điểm ra hàng nhé :) . Ví dụ bác muốn chênh tầm 50-100tr thì ra từ giờ tới lúc xong móng (tầm 1-1,5 năm). Bác muốn chênh tầm 4-500tr thì có thể đợi đến lúc gần bàn giao nhà (tầm 4 năm nữa). :D

• Like
Reactions: alviss127
Hạng B1
30/10/17
54
778
108
Dạ tùy vào mức lợi nhuận kì vọng của bác mà bác lựa chọn thời điểm ra hàng nhé :) . Ví dụ bác muốn chênh tầm 50-100tr thì ra từ giờ tới lúc xong móng (tầm 1-1,5 năm). Bác muốn chênh tầm 4-500tr thì có thể đợi đến lúc gần bàn giao nhà (tầm 4 năm nữa). :D
Cảm ơn bác, bên này bác thấy dễ ra sau 1 năm không bác.

Hạng B2
30/1/18
269
165
43
Cảm ơn bác, bên này bác thấy dễ ra sau 1 năm không bác.
Hiện tại khu này có 1 vài tín hiệu tốt như đường Đào Trí mở rộng đã gần hoàn thiện, đã có quyết định di dời các bãi kho xưởng trước mặt dự án, rồi thông tin Mũi Đèn Đỏ v.v... Tuy nhiên khối lượng công việc thực hiện chưa đc nhiều. Nếu tình hình tiến triển thuận lợi, qua năm sau tiến độ thi công hạ tầng khu này ok thì chuyện dự án xong móng rồi e thấy ra hàng khá dễ. Còn nếu tình hình ko ổn lắm thì e nghĩ bác nên đợi tới lúc gần bàn giao và dùng thêm ngân hàng hỗ trợ vay. Như vậy đầu tư sẽ chắc ăn hơn :) .

• Like
Reactions: tikitudo
Hạng B1
30/10/17
54
778
108
Hiện tại khu này có 1 vài tín hiệu tốt như đường Đào Trí mở rộng đã gần hoàn thiện, đã có quyết định di dời các bãi kho xưởng trước mặt dự án, rồi thông tin Mũi Đèn Đỏ v.v... Tuy nhiên khối lượng công việc thực hiện chưa đc nhiều. Nếu tình hình tiến triển thuận lợi, qua năm sau tiến độ thi công hạ tầng khu này ok thì chuyện dự án xong móng rồi e thấy ra hàng khá dễ. Còn nếu tình hình ko ổn lắm thì e nghĩ bác nên đợi tới lúc gần bàn giao và dùng thêm ngân hàng hỗ trợ vay. Như vậy đầu tư sẽ chắc ăn hơn :) .
Em cảm ơn bác nhiều, chắc kiếm miếng đất cắm dùi chắc ổn hơn.

Hạng B2
30/1/18
269
165
43
Em cảm ơn bác nhiều, chắc kiếm miếng đất cắm dùi chắc ổn hơn.
Tùy tình hình tài chính của bác thôi à, nếu có tài chính tốt tốt xíu thì e cũng làm vài lô đất cho an tâm. Còn ko thì e thấy đầu tư căn hộ trả góp và dùng ngân hàng hỗ trợ vay cho an toàn, lại tiện khi có thể sử dụng đc căn hộ với nhiều mục đích khác nhau như cho thuê, bán lại, để ở v.v.. Nói chung mỗi sản phẩm đầu tư đều có lợi thế riêng :D .

Hạng B1
23/3/16
67
85
18
40
Sao các bác không nghiên cứu các dự án của An Gia á, em ở Lacasa đây nên bác nào muốn xem tiến độ của Hưng Thịnh em chộp hình cho :)

Hạng B1
23/3/16
67
85
18
40
Đào Trí làm gì mở rộng bác? Kế bên dự án này là xưởng đóng tàu và bãi container chạy ầm ầm cả ngày...

• Like
Reactions: ngon1209
Hạng B1
30/10/17
54
778
108
Sao các bác không nghiên cứu các dự án của An Gia á, em ở Lacasa đây nên bác nào muốn xem tiến độ của Hưng Thịnh em chộp hình cho :)
Khi nào rảnh bác cho em xin vài tấm nhé. Cảm ơn bác. Bên đó đường Đào Trí có nhiều xe container nữa ko bác.