Hạng B1
30/10/17
54
778
108
Xem vệ tinh Google Maps mới cập nhật thấy Saigon Peninsula có vẽ cũng có rục rịch, làm kè hay sao đó?

View attachment 1618653
Có làm mấy đoạn kè với đóng cọc, nhưng chỉ làm cho có sau cái lễ ký kết. Chứ 1 năm qua chẳng làm cái gì thêm, mà cũng ko có bóng dáng công nhân nào.

Hạng B1
23/3/16
67
85
18
40
Khi nào rảnh bác cho em xin vài tấm nhé. Cảm ơn bác. Bên đó đường Đào Trí có nhiều xe container nữa ko bác.
Đây bác, chỗ mấy cái cần cẩu là của nó đó, nửa năm nay vẫn thấy thế :)

Attachments

• Like
Reactions: ngon1209
Hạng B1
30/10/17
54
778
108
Cảm ơn các bác nhiều nhé
Nghe bác nói, nữa năm nay vẫn thấy thế sao nghe nó hiu hiu bác nhờ. Kaka.

Hạng B1
23/3/16
67
85
18
40
Cảm ơn các bác nhiều nhé
Nghe bác nói, nữa năm nay vẫn thấy thế sao nghe nó hiu hiu bác nhờ. Kaka.
Nhà em đây, em cũng có tìm hiểu nhưng quanh khu này ngoài VPH và An Gia ra thì các khu khác không yên tâm lắm về tiến độ và pháp lý như khu Lotus trong hình bao năm nay hạ tầng và pháp lý còn vướng nên chả ai dám sờ vô.

Attachments

Hạng B2
21/8/17
204
450
63
37
Nhà em đây, em cũng có tìm hiểu nhưng quanh khu này ngoài VPH và An Gia ra thì các khu khác không yên tâm lắm về tiến độ và pháp lý như khu Lotus trong hình bao năm nay hạ tầng và pháp lý còn vướng nên chả ai dám sờ vô.

Lotus lươt song vẫn ngon nha bác. Năm ngoái mình mua lô đường chính sát Đào Trí luôn, giá 28tr/m2 ngay cổng chính, vừa ra hàng giá 37tr/m2 đợt rồi. Chưa cho xây dựng vì còn nợ tiền thuế đất hay sao thôi, chứ xong pháp lý phát là giá còn tăng nhanh.

Hưng Thịnh nhảy vào Khải Vy dù sao cũng là dấu hiệu tốt. Sẽ kích thích khu vực này lên nhanh hơn.

Hạng B1
23/3/16
67
85
18
40
Lotus lươt song vẫn ngon nha bác. Năm ngoái mình mua lô đường chính sát Đào Trí luôn, giá 28tr/m2 ngay cổng chính, vừa ra hàng giá 37tr/m2 đợt rồi. Chưa cho xây dựng vì còn nợ tiền thuế đất hay sao thôi, chứ xong pháp lý phát là giá còn tăng nhanh.

Hưng Thịnh nhảy vào Khải Vy dù sao cũng là dấu hiệu tốt. Sẽ kích thích khu vực này lên nhanh hơn.
Đúng bác, lotus vị trí ngon mà khu Panorama hoàn thiện xong là quá đẹp luôn chỉ sợ vụ thuế má thôi :)

Hạng B2
21/8/17
204
450
63
37

Cảm ơn bác đã có hình cập nhật! Phiền bác ngó xem mấyc cái cẩu đó có hoạt động hay bất động đậy luôn vậy? Bác xem giúp anh em xem có công nhân vào thi công chưa? Thanks!

Hạng B1
30/10/17
54
778
108
có bác nào ở OS đã đầu tư vào Q7 không!!!! Em đầu tư vào mà em lo quá, vốn yếu cần đòn bẩy ngân hàng mà sợ sau này bán ko được rồi đi trả lãi lại ngu người

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ototapsu999
Hạng B2
19/6/17
124
163
43
HCM
hungthinhcorp110.com
có bác nào ở OS đã đầu tư vào Q7 không!!!! Em đầu tư vào mà em lo quá, vốn yếu cần đòn bẩy ngân hàng mà sợ sau này bán ko được rồi đi trả lãi lại ngu người
Hi, e là sale.
Nếu bác nói vốn yếu mà đã vô đầu tư rồi thì bác nhờ sale tu vấn thêm,
1. Vốn bác trụ đc tới thời điểm nào ạ, bên Q7 khi hoàn thành xong phần móng khoảng trên dưới 1 năm, thanh toán đến khi kí hđmb 28,5 % ( bác tính toán thử)
2. Bác có thể vay ngân hàng ( nếu xác định đầu tư lâu dài em nghĩ bác mới nên vay nhé), còn không thì cố gắng nhờ sale ra hàng sớm thì tốt hơn ạ.
3. Trường hợp xấu nhất bác không thể thanh toán đc nữa và bác ko vay ngân hàng thì bác chấp nhận lỗ :(
==> cách tốt nhất vẫn là bác nhắm tình hình và trao đổi với sale thường xuyên để nắm đc thị trường có hướng đầu tư tốt nhé
Với cương vị của em, em vẫn tư vấn khách hàng hướng tới việc đầu tư lâu dài.
Chúc bác có một hướng đầu tư hiệu quả!

Hạng D
18/8/15
1.287
1.644
113
43
Bác giải bài toán 70% vốn là an toàn nhất. Không thì 50% là ra hàng thoai bác, khúc này nó cũng có hình hài roài.