Hạng B2
30/7/15
208
163
43
36
Theo ý mình là nên mua á bạn
Vì tuy mình ko ở cần đước nhưng mình ở bến lức. Các huyện của long an giờ lên lắm
bác mua để dành đi ạ :D
tầm giá đó cũng hợp lý
bên bến lức của e nhiu đó cũng phải 500tr trở lên

mua rồi cuối năm bán lại dám lời đc gấp đôi í ạ :D
Em mới nghe ba em nói lại là có người mua lai giá 190t rồi bác.theo mấy bác em nên mua giá đó luôn hem.thứ 4 này ba em cầm sổ về cho người ta xem òi.

Hạng B2
30/7/15
208
163
43
36
Phèo cũng có nghe là ở long an có vùng chuyên trông lúa đặc sản chợ đào.
Nhưng phèo thấy giá đất vậy thì quá bèo, sóng lên thì thuyền cũng lên, hơn nữa mua để trừ nợ thì bác chủ nên mua đi. Chứ không mua thì biết đến bao giờ mới đòi được số tiền đó. Thường thì khi người ta cấn nợ họ đòi cái giá rất cao...nhiều người vô cái thế bí vì muốn thu hồi nợ nên đành chấp nhận mua lại với cái giá quá cao ấy, bác chủ có cái giá quá mềm vậy mà không mua sau này sẽ hối hận đó.
Thank a Phèo nhiều.có người mua 190t rồi a phèo ơi giờ chẳng biết phải quyết thế nào đây.hay là mua luôn giá đó anh.

Hạng B2
30/7/15
208
163
43
36
Hôm nay em mới đi xem đất về địa chỉ chính xác là xã Mỹ Lệ Huyện cần đước tỉnh Long An.Em có chụp hinh sổ đỏ lại mà up lên cho các bác xem không được.EM có lên Địa chính xã hỏi về việc chuyển mục đích sử dụng sang trồng cây lâu năm thì được trả lời là hiện tại chưa lên được :((.
P/S: bác nao up dum em hinh chụp sổ đỏ lên với.

Tìm mọi cách mua ngay cho em. Không sang tên do anh k có làm nông nghiệp và k có hộ khẩu ở đó. Em mới mua ở Nhơn Trạch cũng y vậy
Giải pháp là ký ủy quyền hoặc nhờ 1 ai o huyện đó mà mình có thể tin cậy để đứng tên dùm, ngay khi có sổ thì làm thêm cái giấy ủy quyền từ người đó cho mình.
Giá đó cỡ nào cũng lên mà

• Like
Reactions: pttam1987
Hạng B2
30/7/15
208
163
43
36
Tìm mọi cách mua ngay cho em. Không sang tên do anh k có làm nông nghiệp và k có hộ khẩu ở đó. Em mới mua ở Nhơn Trạch cũng y vậy
Giải pháp là ký ủy quyền hoặc nhờ 1 ai o huyện đó mà mình có thể tin cậy để đứng tên dùm, ngay khi có sổ thì làm thêm cái giấy ủy quyền từ người đó cho mình.
Giá đó cỡ nào cũng lên mà
Em mua luôn rồi bác ơi hiện giờ bà nội thứ đang đứng tên dùm(vợ 2 của ông nội em) giá là 190t.bác cho em hỏi bác mua ở nhơn trach giá nhiêu vậy bác.

Hạng B2
30/7/15
208
163
43
36
Đường vô thế nào bác , nếu giữa đồng thì không thơm đâu.mjnh thổ địa ở đây nên cũng biết chút. Sẵng qc tí , có bác nào mua đất thổ làm bt hay nhà vườn khu rạch kiến, tân trạch hay chợ đào ( mỹ lệ ) hú em . đất thổ đường xe tải sắp trải nhựa 7m dt 10x30 , 50 ,60 giá 1tr/m2 thổ cư lh [BCOLOR=#ff6600]0909 779 773[/BCOLOR] hay 15x44 giá 600tr
Dưới chân cầu rạch Đào có con đường đang trại nhựa đó bác(Nằm bên tay phải chưa qua cầu rạch Đào nếu đi từ Đinh Đức Thiện).Nằm giữa đồng nha bác từ cầu Rạch đào đi vào khoảng 1KM ^^.

Tập Lái
23/4/11
20
36
13
Bác nào rành khu chợ Đào cho hỏi đất thổ cư mặt tiền đường tỉnh 826 gần cầu giờ giá bao nhiêu 1m2 vậy?

Tập Lái
16/9/18
1
0
3
34
Bác cho em hỏi có dự án tân lân riverside. Giá tầm 12tr/m2 có nên đầu tư ko bác. Em sorry nếu lầm topic ạ