Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Thanks bác Song Huong

Em định đi "Dìn Ký ở ấp Bình Thuận, xã Bình Nhâm, Huyện Thuận An" theo chỉ dẫn của bác, đọc kỹ lại mới thấy Link em đính kèm là cái Dìn ký chật chội kia.

Hạng D
29/10/07
2.005
9.356
113
HCM
www.bsdinsight.com
Oh thế ah, BD có tới 2 Din-Kí lận, hôm em đi cái Din-ki chật chội, chán thật luôn đó

Bác Song Hưong có cái hình nào của Dìn Kí kia khong bác, cho vài chăm đồng hình đi bác ơi.

cám ơn bác trước nhé

Hạng B2
11/2/07
116
2
18
53
insight nói:
Oh thế ah, BD có tới 2 Din-Kí lận, hôm em đi cái Din-ki chật chội, chán thật luôn đó

Bác Song Hưong có cái hình nào của Dìn Kí kia khong bác, cho vài chăm đồng hình đi bác ơi.

cám ơn bác trước nhé

Hi bác insight,
Rất tiếc là em không có hình của khu du lịch Dìn ký.

Thân

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn
1 cái Dìn Ký nhỏ phải chạy vô hẻm là cái Dìn Ký cũ, từ cái bùng binh , chạy quốc lộ 13, theo em nhớ là chạy 1 đoạn, gặp 1 cái cầu, vừa qua cầu, nhìn bên tay phải sẽ thấy cái bảng chữ Dìn Ký, quẹo vào cái hẻm nhỏ, chạy sâu vào là gặp. Cái thứ 2 là Dìn Ký khúc Lái Thiêu, đi cái đường ra chỗ ăn trái cây á, đường vào trải nhựa lớn, bảng to nằm phía trên. Cái này mới gọi là du lịch xanh. Nói chung Dìn Ký nấu ăn được, không đặc sắc cho lắm nhưng do sát sông nên mát, không khí trong lành, có thể ngồi câu cá giải trí, chèm chẹp, nhắc Dìn Ký là em thèm Hào đút lò nướng phô mai rùi, chèm chẹp

Hạng D
29/10/07
2.005
9.356
113
HCM
www.bsdinsight.com
em chưa đi Dìn-Ký Bình Nhâm bao giờ, mà tìm trên google map chẳng thấy đâu luôn. Nỏ ở trên đường nào vậy bác Páo?

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
@ bác Insight đường đi đây

Hôm nay em mới đi về, em thấy không khi cũng được nếu ngồi ở sông
chứ ngồi ở trong nhà gỗ thì chán chết, hết cả thiên nhiên. Có cái hồ bơi cho bọn trẻ con là vợ cả vui rồi.

Không biết hôm nay bác Puma có đưa bầy đàn thê tử đi bơi ở Dìn Ký không ?

Hạng D
29/10/07
2.005
9.356
113
HCM
www.bsdinsight.com
ok, cám ơn bác nhiều - có cái số điện thoại là được, bí quá là hỏi mấy chú ở đó luôn về đường đi.

Cám ơn bác nhiều

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Bác cứ thẳng tiến (bỏ qua cái Dìn Kỹ chật chội và Phương Nam)
Qua trạm thu phí thì đi vào đường bên trái, qua 2 cái cầu đến khi bác thấy mũi tên chỉ sang trái vô Dìn Ký thì quẹo vô là đến.
02/09 này khai trương khách sạn ở đấy, bác nào ở em thấy được giảm 33% tiền ăn nhậu (Nhưng em thấy ở đấy chẳng có gì để phải ở lại)

Status
Không mở trả lời sau này.