Hạng B2
22/5/15
188
4.778
93
Khu Tự Trị Bình Tân
Bác đi Cao tốc hay qua cầu Đồng Nai.

Chắc bác biết Cầu Sài Gòn. Mình sẽ chỉ đường từ khúc này:

Qua Cầu SG chạy thẳng tới đèn xanh đỏ, tránh làn sát con lươn.
Thảng lên cầu vượt Hàng Xanh
Qua cầu Điện Biên Phủ, tới bùng bình quọe trái vô Nguyễn Bỉnh Khiêm.
Tới đèn đỏ thứ 2, quẹo phải Nguyễn Đình Chiểu, nhớ chạy lan giữa truwocs khi quẹo.
Chạy thẳng tới đèn đỏ thứ 2, quẹo trái vô Mạc Đĩnh Chi.

Cuối Mạc Đĩnh Chi là Nhi Đồng 2 - cổng Nguyễn Du.
Sao ko đi NTMK cho gần vậy bác lọc

• Like
Reactions: homealone4685
Hạng B2
4/6/14
353
333
63
44
Bình Dương
Em du la bac se an banh mi. Neu lan dau di tp. Bac phai het suc chu y bien bao. Vach ke dg.
Bác đừng làm chủ thớt lo lắng quá, cứ bình tỉnh, xem biển báo. Thường muốn quẹo thì cập chạy lane trái, đi thẳng lane giữa, khi queo thì cô có bị cấm, đừng đè vạch...., đừng quá căng thẳng nhé Bác

Hạng B2
2/5/15
160
94
28
38
Bác về chưa?Có bị bánh mì không bác, thông báo tình hình anh em biết.Hehe
Có việc nên sáng mai e mới đi. Lộ trình cũng có thay đổi là e sẽ đi cao tốc LT-DG. E google lộ trình như hình mấy bác thấy đúng ko? Có cần chú ý khúc nào ko các bác?
Hỏi về đường tới bệnh viện nhi đồng 2
Hỏi về đường tới bệnh viện nhi đồng 2

Attachments

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng F
4/1/08
8.300
111.764
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Có việc nên sáng mai e mới đi. Lộ trình cũng có thay đổi là e sẽ đi cao tốc LT-DG. E google lộ trình như hình mấy bác thấy đúng ko? Có cần chú ý khúc nào ko các bác?View attachment 348541View attachment 348542
Lộ trình gần chuẩn. Bác thay đổi 1 chút:

Hết cao tốc, tới nút An Phú, thay vì thẳng vô Lương Định Của đông nghẹt, bác quẹo trái theo Mai Chí Thọ.

Chạy thẳng đến đèn đỏ thứ 3 thì quẹo phải, cũng sẽ qua cầu Thủ Thiêm, Nguyễn Hữu Cảnh - Tôn Đức Thắng - Nguyễn Du như hình 1.

Hạng B2
2/5/15
160
94
28
38
Lộ trình gần chuẩn. Bác thay đổi 1 chút:

Hết cao tốc, tới nút An Phú, thay vì thẳng vô Lương Định Của đông nghẹt, bác quẹo trái theo Mai Chí Thọ.

Chạy thẳng đến đèn đỏ thứ 3 thì quẹo phải, cũng sẽ qua cầu Thủ Thiêm, Nguyễn Hữu Cảnh - Tôn Đức Thắng - Nguyễn Du như hình 1.
E vừa mới tới và gởi xe Vincom, đi đúng đường bác chỉ. May chưa bị vịn phát nào. Hy vọng đường về cũng vậy