Hạng B2
2/5/15
160
94
28
38
Mai e đưa F1 tới bv nhi đong 2 cổng Nguyễn Du để khám. E từ Đong Nai lên. Các bác chỉ giúp đi đường nào và gởi xe ở đau? E đi SG lần đau.

Hạng F
4/1/08
8.297
111.492
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Bác đi Cao tốc hay qua cầu Đồng Nai.

Chắc bác biết Cầu Sài Gòn. Mình sẽ chỉ đường từ khúc này:

Qua Cầu SG chạy thẳng tới đèn xanh đỏ, tránh làn sát con lươn.
Thảng lên cầu vượt Hàng Xanh
Qua cầu Điện Biên Phủ, tới bùng bình quọe trái vô Nguyễn Bỉnh Khiêm.
Tới đèn đỏ thứ 2, quẹo phải Nguyễn Đình Chiểu, nhớ chạy lan giữa truwocs khi quẹo.
Chạy thẳng tới đèn đỏ thứ 2, quẹo trái vô Mạc Đĩnh Chi.

Cuối Mạc Đĩnh Chi là Nhi Đồng 2 - cổng Nguyễn Du.

Hạng B2
2/5/15
160
94
28
38
Bác đi Cao tốc hay qua cầu Đồng Nai.

Chắc bác biết Cầu Sài Gòn. Mình sẽ chỉ đường từ khúc này:

Qua Cầu SG chạy thẳng tới đèn xanh đỏ, tránh làn sát con lươn.
Thảng lên cầu vượt Hàng Xanh
Qua cầu Điện Biên Phủ, tới bùng bình quọe trái vô Nguyễn Bỉnh Khiêm.
Tới đèn đỏ thứ 2, quẹo phải Nguyễn Đình Chiểu, nhớ chạy lan giữa truwocs khi quẹo.
Chạy thẳng tới đèn đỏ thứ 2, quẹo trái vô Mạc Đĩnh Chi.

Cuối Mạc Đĩnh Chi là Nhi Đồng 2 - cổng Nguyễn Du.
Lưu ý duy nhất là qua cần Sài Gòn, né làn sát con lươn là không sợ gì mất bánh mỳ.

xxx chỗ này kiếm của các bác lạ đường mỗi cái lỗi sai vạch kẻ đường này thôi. 100% xx sẽ hù thành lỗi sai làn.
Tks bác. Mà sao đi làn sát lươn lại dễ dính lỗi sai làn vậy bác? Mình đi cầu DN lên

Hạng F
4/1/08
8.297
111.492
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Tks bác. Mà sao đi làn sát lươn lại dễ dính lỗi sai làn vậy bác? Mình đi cầu DN lên
Làn sát con lươn là dành cho xe quẹo trái vô Nguyễn Hữu Cảnh.

Nếu bác đi XLHN, thêm 1 lưu ý đoạn qua cầu Rạch chiếc (sau trạm thu phí 1 khúc, gần sát cầu vượt Cát Lái), có biển chỉ dẫn hướng đi SG và hướng đi Cát Lái. Hướng đi SG không bị dừng khi đèn đỏ !!!

Hạng D
25/12/12
1.476
13.409
133
Tp.HCM
NĐ2 có khu khám chất lượng cao bên cổng Lý Tự Trọng,bác đk khám rồi nói bảo vệ gửi xe,mai e cũng dẫn f1 đi khám nè!

Hạng B2
2/5/15
160
94
28
38
NĐ2 có khu khám chất lượng cao bên cổng Lý Tự Trọng,bác đk khám rồi nói bảo vệ gửi xe,mai e cũng dẫn f1 đi khám nè!
Mình gọi đặt khu chất lượng cao nhưng họ báo mai hết lượt. Bên cổng Nguyễn Du có vào gởi xe 4b dc ko các bác?

• Like
Reactions: ngotpro