Hạng B2
1/2/07
175
3
18
RE: Hỏi về Ford Everest

em đc mở mang đầu óc về cách đọc thông số xe, tks các bác.
Có khi bác VạnLý Dưa Hành thử anh em trên này đấy, hihi :D

Tập Lái
10/8/07
4
0
0
Long Tuyền thôn

Trích đoạn: quangoto

Tại vì thế này bác ạ: Ford là anh còn Mazda là em.;)
:( Phiền bác lý giải thêm nữa ạ ! [:eek:] Bác làm em khó hiểu quá ! :( Mazda là 1 thương hiệu của Nhật còn Ford là 1 thương hiệu của Mĩ kia mà

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Trích đoạn: Skywalker

Trích đoạn: quangoto

Tại vì thế này bác ạ: Ford là anh còn Mazda là em.;)
:( Phiền bác lý giải thêm nữa ạ ! [:eek:] Bác làm em khó hiểu quá ! :( Mazda là 1 thương hiệu của Nhật còn Ford là 1 thương hiệu của Mĩ kia mà
Mazda là của Nhật nhưng người sở hữu Mazda giờ đây là Ford. Cũng giống như Dewoo là của Hàn nhưng người sở hữu lại là GM đó.

Hạng B1
26/5/07
96
0
0

Tranh luận lung tung quá. Tóm lại bác nào đã mua Everest làm 1 bài cảm nhận xem nào, chụp ít ảnh xem

Hạng B2
19/12/06
155
0
0
Hà Nội

em dang chay một em FE máy dầu taáy xe chạy cũng ổn tuy hơi ồn, máy dầu tiêu thụ khoảng 9l/100km tính ra so với máy xăng rẻ hơn xăng nhiều leo đèo dốc tốt khi muốn tăng tốc để vươtj thì phải chờ đã. Máy xăng em chưa thử.
chúc bác vui với Fò

Last edited by a moderator:
Hạng C
27/6/07
889
1
18

có bác nào đã lấy FE 2007 cho biết cảm nhận đi. Em phải chờ cuối tháng 08 này có xe, kg biết có chắc kg nữa

Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12

Trời ơi. Em tức chết đi mất các bác ơi. Em phải đợi đến T12 lận. Em đăng ký từ tháng 7.
Em ghền con này màu đen. Bác nào có hình của em nó post lên cho em và AE xem cho đã con mắt. Catalog thì chỉ in màu ghi thôi. Ah mà sao em này không thấy khuyến mãi gì vậy hả các Bác.
Sale Citi Ford bảo muốn lấy xe sớm 1 tháng phải đóng trứơc 50% tiền. không biết nó có lừa em không nữa.

Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12

FE 2007 ra mắt từ tháng 5 mà sao em để ý đường SG mới thấy có 1 chiếc duy nhất chạy thôi.
Bác nào có xe màu đen post hình nội ngoại thất lên cho AE chiêm ngưỡng nha. Cám ơn các Bác nhiều lắm

Hạng B2
9/2/07
145
13
18

hãng ford bán đâu có chạy hàng mà cũng bày đặt chờ 1năm mới nhận được xe. các bác nên coi lại có đây là một chiếu tiếp thị bán hàng kiểu mới hay không. nếu đúng thì chĩ có ở việt nam mà 8|]

Hạng B2
1/2/07
175
3
18

Trích đoạn: tannam

hãng ford bán đâu có chạy hàng mà cũng bày đặt chờ 1năm mới nhận được xe. các bác nên coi lại có đây là một chiếu tiếp thị bán hàng kiểu mới hay không. nếu đúng thì chĩ có ở việt nam mà 8|]

Tại Fỏd nó chỉ sx 30xe/ngày thôi bác ạ,năng lực dây chuyền có hạn,nhưng lại không bắt công nhân làm ca, nên nó đâm ra thế, nó muốn bán hàng lắm mà ko đc bác ạ, hihi :D