Hạng B1
26/5/07
96
0
0
RE: Hỏi về Ford Everest

Trích đoạn: percy

Trời ơi. Em tức chết đi mất các bác ơi. Em phải đợi đến T12 lận. Em đăng ký từ tháng 7.
Em ghền con này màu đen. Bác nào có hình của em nó post lên cho em và AE xem cho đã con mắt. Catalog thì chỉ in màu ghi thôi. Ah mà sao em này không thấy khuyến mãi gì vậy hả các Bác.
Sale Citi Ford bảo muốn lấy xe sớm 1 tháng phải đóng trứơc 50% tiền. không biết nó có lừa em không nữa.

Sao kì vậy, mình đăng ký tháng 6 hẹn tháng 9 có xe. chưa muốn lấy xe vội do đang kẹt

Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12

[/quote]

Sao kì vậy, mình đăng ký tháng 6 hẹn tháng 9 có xe. chưa muốn lấy xe vội do đang kẹt
[/quote]
Bác đăng ký đại lý nào? Co phải Citi Ford ?

Hạng B2
17/8/06
187
0
16

Trích đoạn: percy

[/quote]
Bác đăng ký đại lý nào? Co phải Citi Ford ?
[/quote]
Tui cũng đang chờ tháng 12 lấy Ford everest tại City ford nhưng không biết có bị hứa cuội ko.
Mấy sales nói thêm 1000USD thì có sớm nhưng tui đâu có dư tiền.
Có bác nào biết làm thế nào để biết tới lượt mình ko, chứ lạng quạng qua 2008 chưa co xe đi thì FE 2007 đề mode thì còn gì hứng thú nữa.

Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12

Nó nói có thể tháng 11 có xe nhưng đến tháng 10 phải đưa trước 50% giá xe thì nó sắp xếp trình các Sếp ký duyêt gì đó.
Em mua của tay Hiển Bác có mua của hắn không?

Em cũng không biết làm sao đến lượt mình nữa. Hình như hỏi Sale thì biết tại nó nắm danh sách khác hàng mua xe mà. Nhưng em nghĩ không thằng nào cho mình xem cái đó đâu. Để tụi nó còn làm ăn mà. hihihihihiih đúng không.

Hy vọng Bác dinhkhang có xe sớm. Em đòi chạy thử nhưng nó bảo xe demo đang cho Cty nào mượn nên chưa có xe. Bác chạy thử em nó chưa?

Khi nào có xe thử em gọi bác nha.