11/6/11
156
928
93
Bác có câu hỏi khá hay đó. Và sau khi mình trả lời thì bác nhớ là giặt tất, giày và giữ sạch chân trước khi lên xe nhé.
Bác dùng đèn pin, soi vào gầm ghế tài và ghế phụ, bác sẽ thấy 2 cái ống. 2 cái ống đó nó rất hẹp và khuất, phải để ý kỹ thì mới thấy. Đó là cửa thu hồi gió của máy lạnh đó. Nếu ông nào mà bị hôi chân, kê cái chân vào chổ gần gần cái cửa gió đó mà xe đang lấy gió trong thì có khi cả xe...ói hết luôn nha.
Chúc bác tìm được vị trí ống thu hồi gió hồi tiếp nha!
Em mới xem thì có 2 ống nhỏ dưới ghế, nhưng nó thổi ra :) chứ ko phải hút vào

11/6/11
156
928
93
Hình như bác hỏi cái họng hút gió ở trong, nó nằm ngay cái quạt gió điều hòa, nó giống như cái quạt máy thông thường của mình thôi, nó lấy ngay tại cánh quạt chứ ko có ống dẫn, dươi chân ghế phụ. Ko biết phải ý bác hỏi v ko. Còn mấy cái lỗ các bác kia nói là cân bằng trog ngoài xe
Đúng rồi bác, mình hỏi là chổ hút gió trong xe. (Vì máy lạnh trong là tuần hoàn: hút kk trong xe và thổi ra hơi lạnh, nhưng tìm ko ra chỗ hút, có thể noa ko hút bằng ống mà hút xung quanh cái quạt ngay chỗ miếng lọc thôi)

Hạng D
24/10/15
3.597
2.471
113
33
Đúng rồi bác, mình hỏi là chổ hút gió trong xe. (Vì máy lạnh trong là tuần hoàn: hút kk trong xe và thổi ra hơi lạnh, nhưng tìm ko ra chỗ hút, có thể noa ko hút bằng ống mà hút xung quanh cái quạt ngay chỗ miếng lọc thôi)
Đúng rồi đó bác. Nó nằm ngay cái hộc đồ bên phụ ấy