Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
3/1/12
185
1.174
93
Các bác chuyên về nội thất cho em hỏi lò nướng âm tường hiệu Malloca có tốt không? Nếu không thì các bác có thể tư vấn cho em một vài hiệu nào xử dụng tốt được không? Cám ơn các bác rất nhiều!

Hạng B2
6/4/09
390
142
43
www.anhbanmai.vn
kubioz nói:
Các bác chuyên về nội thất cho em hỏi lò nướng âm tường hiệu Malloca có tốt không? Nếu không thì các bác có thể tư vấn cho em một vài hiệu nào xử dụng tốt được không? Cám ơn các bác rất nhiều!
Bác có ngân sách khá thì xài hiệu Bosch và Teka đi, e chiết khấu giá tốt cho Bác!

Hạng B2
3/1/12
185
1.174
93
1 bộ lò nướng, bếp ga, hút mùi, sấy chén thì tổng cộng khoảng bao nhiêu bác. Em thì chưa biết hiệu nào tốt nên nhờ các bác tư vấn. Có người đang kêu xài hiệu Malloca mà không biết chất lượng thế nào cả.

Hạng B2
6/4/09
390
142
43
www.anhbanmai.vn
kubioz nói:
1 bộ lò nướng, bếp ga, hút mùi, sấy chén thì tổng cộng khoảng bao nhiêu bác. Em thì chưa biết hiệu nào tốt nên nhờ các bác tư vấn. Có người đang kêu xài hiệu Malloca mà không biết chất lượng thế nào cả.
Bác cho e email, e gởi Bác tham khảo, chiếm đất FI anh Tuấn khóa nick tội nghiệp e :)

Tập Lái
24/6/11
0
0
0
39
kubioz nói:
xin bác vivan cũng gửi cho em cái bảng báo giá luôn với ạh, cảm ơn bác . [email protected]

Hạng D
23/11/11
1.867
13
0
Teka đi Bác ui,cái hiệu của Bác đưa ra,mình mua hai cái máy hút khói của nó về xài chưa đến 6 tháng mà tháo ra đem cất vô nhà kho luôn...chán chết....tiền nào của đó Bác ui,giống như bếp điện từ vậy,Bác mua cái mấy trăm coi,sao bằng cái hai triệu được?....mến.

Status
Không mở trả lời sau này.