7/6/16
50
19
18
Tp.HCM
Xin chào diễn đàn.Mình mới mua xe ecosport vào tháng 12/2016, xe mới 100%.Tuy nhiên khi đi được hơn 1000km thì lốp xe bị phồng. Hôm đó hãng nghỉ tết nên mình phải thay lốp ở ngoài. Từ lúc thay lốp mới đến nay khoảng 1 tháng, lốp mới thay lại tiếp tục bị phồng và lại phải thay lốp mới nữa. Mình có đem lốp đến hãng hỏi thì họ nói là do mình đi đường bị vết cắt nên phồng lốp. Nhưng lốp lần đầu thay mình chỉ đi gần và đường xa lộ nên không hiểu sao lại bị vậy. Vì mình lần đầu mua xe nên không rành lắm.Mình muốn nhờ mọi người có kinh nghiệm tư vấn giúp để tránh tình trạng này. Xin cảm ơn.
Chào anh, em bên lốp xe Hải Triều, tình trạng của anh bên em gặp khá nhiều, và bên em có tư vấn cho khách 1 số loại lốp tốt hơn để sử dụng. Anh có thể tìm hiểu qua nhiều thông tin lốp xe tại web bên em http://lopxehaitrieu.com/. Ngoài ra, anh cần tư vấn thì vui lòng gọi 0964 21 7979 Mr Trung. Cám ơn anh nhiều.

Tập Lái
22/2/17
13
1
3
34
Nhiều khi là do đường bác đi nữa. Nếu bác hay đi đường xấu thì cứ lốp Goodyear mà táng thôi. Trâu, chống hút đinh, bền