F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Xe Hàn thì em thấy OK, nhưng vỏ xe Hàn thì quá tệ, ko xứng đáng với công nghệ HQ.
Xe em mới, chạy vỏ Hankook chưa gì đã phải thay 1 chiếc rồi. Vì Tết chạy nhiều nên em thay luôn 4 quả BS cho chắc ăn.
Của rẻ là của ôi, vỏ HQ thì.......... vừa ôi vừa thiu.
Vì tính mạng bản thân và gia đình, cứ chọn vỏ ngon mà chạy cho yên tâm bác ơi...

Hạng D
6/12/07
1.353
14.569
113
Em đang chạy tải, thấy vỏ Kumho theo xe quá ẹ, nhưng ráng chạy mòn khoản 50% thì em mới thay chứ xe mới mà thay thì em đói!

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
Em được tư vấn Kumho chạy tốt hơn, êm ái hơn Goodyear, cùng giá tiền không biết có chính xác không. Kumho của VN có công nghệ mới cải tiến, Goodyear của Mã Lai???

Thương Gia
7/1/14
552
342
63
30
Kumho vn bán ở ngoài HN rất chạy, 1 tháng nhập ra HN hơn 10,000 vỏ. Nhập đi nước ngoài (mà e ko bít nước nào:D) cũng hơn chục ngàn cái mối tháng. Nhưng ở SG thì ít ai chuộng vì vỏ mau hư và ồn, ko lì lợm như BS, ko êm ái như Mic. Mỗi lần có khách hàng đến em giới thiệu Kumho là người ta lắc đầu ngay, khó bán lắm.
Bác nên xài BS, bền và cũng ko ồn. Nếu ko đủ dk mua vỏ mới thì mua vỏ cũ cũng tiết kiệm đc kha khá, mà mua vỏ cũ phải biết lựa mới ngon lành nha bác:)

Last edited by a moderator:
Hạng C
5/9/13
689
156
43
Nhắc tới thương hiệu này là nhớ tới chuyện anh thủ kho... Không có tác động của cty thì đâu tới nỡ nào....
TẨY CHAY....