Hạng B2
7/11/13
106
57
28
TP SÀI GÒN
Bác nào rành về mã phụ tùng phần gầm của mercedes glk 300 - 2009 bao gồm phuộc nhún,rotuyn, thước lái lái, thanh giằng cục đệm cao su khớp nối các loại nói chung toàn bộ về phần gầm. Xe em gần được 100.000km nên muốn thay toàn bộ phần gầm, em có người nhà bên mỹ mua gửi về nhưng mù tịt không biết gì về mã pt cả, bác nào dành giúp em với cho em xin chi tiết cụ thể mã từng món em xin đa tạ, mua bên đó về thay thế cho đỡ chứ vào hãng đắt quá không chịu nổi. Bác nào rành gửi cho em xin vào email: [email protected] dt của em: 0918118223 tên Thanh đa tạ các bác.

Hạng B2
4/5/07
319
4.247
113
Bác vào mấy trang bán phụ tùng bên Mỹ tự mua và ship về nhà bà con tại Mỹ thôi:
www.pelicanparts.com
www.parts.com
...
Vào đó bác nhập số VIN xe bác vào và tìm thôi. Nếu không chắc thì email cho Người bán yêu cầu nó check giùm xem có tương thích (compatible) với xe bác không.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
7/11/13
106
57
28
TP SÀI GÒN
Bác vào mấy trang bán phụ tùng bên Mỹ tự mua và ship về nhà bà con tại Mỹ thôi:
www.pelicanparts.com
www.parts.com
...
Vào đó bác nhập số VIN xe bác vào và tìm thôi. Nếu không chắc thì email cho Người bán yêu cầu nó check giùm xem có tương thích (compatible) với xe bác không.
P/s: nếu ở SG thì rảnh cafe mình chỉ cho. Xong nhờ người nhà xách giùm đồ cho xe mình với (Mer E-class)
VIN xe của em nhập vào trang web bác cho nó kêu không có kết quả bác à. mà tren đó nó chỉ thấy xe GLK 350 hay xe lắp ráp vn glk300 nó không có bác.