báo cáo với các bác, tình hình là rất tình hình luôn.
Hiện tại em đã nhận đc trả lời từ 1 người thân làm trong hãng Huyn bên Hàn, nói chung cũng buồn vì làm k đc để phục vụ các bác.
Thứ 1: là đầu dvd theo xe này chương trình nằm trên bộ nhớ ROM nên k thay đổi được, vì đc cố định trên main rồi giống như trên máy tính, k có hỗ trợ up rom nên đành pó tay.
Thứ 2: là phương án mổ xẻ em nó ra thay ROM mới đã nạp chương trình điều khiển tiếng Anh vào để control em nó, phương án này có khả thi hơn chút nhưng vì nhiều lý do như là, mổ xẻ ra, hàn lấy em nó ra, xong lấy con ROM mới bên Hàn nạp vào, tốn nhiều tiền mà không có khả thi mấy bác ạ, nên em đành chào thua.
Thành thật chia buồn mấy bác.
À còn phương án 3 là đem nguyên cục ra đổi cục khác xài nha các bác,nếu bác nào cần em giới thiệu chỗ à. (còn về giá cả em k rành nha).
Thành thật cáo lỗi cùng mấy bác đã mấy tháng nay đợi em.
1 lời nữa xin chúc đại gia đình lái xe an toàn.
Thân

Last edited by a moderator:
VIP CARD MEMBER
13/10/09
1.329
51
48
Gò vấp, HCMC
speedIT nói:
Chào tất cả các bạn, tình hình là mình đang tìm hiểu về vụ này, mình sẽ chạy lại hệ điều hành cho mấy dòng xe nhập từ tiếng Hàn sang tiếng Anh, hy vọng dự án sớm hoàn thành và mở ra 1 dịch vụ mới để phục vụ các bạn chơi xe Hàn nhập khẩu (giờ xe Hàn thực sự quá tốt mà).
Khi nào dự án xong mình sẽ lên đây thông báo với các bạn.
Xin cảm ơn các bạn nhiều.
turau nói:
@SpeedIT : Trong vòng 2 năm bác ngâm cứu vụ này xong không?!
speedIT nói:
báo cáo với các bác, tình hình là rất tình hình luôn.
Hiện tại em đã nhận đc trả lời từ 1 người thân làm trong hãng Huyn bên Hàn, nói chung cũng buồn vì làm k đc để phục vụ các bác.
Thứ 1: là đầu dvd theo xe này chương trình nằm trên bộ nhớ ROM nên k thay đổi được, vì đc cố định trên main rồi giống như trên máy tính, k có hỗ trợ up rom nên đành pó tay.
Thứ 2: là phương án mổ xẻ em nó ra thay ROM mới đã nạp chương trình điều khiển tiếng Anh vào để control em nó, phương án này có khả thi hơn chút nhưng vì nhiều lý do như là, mổ xẻ ra, hàn lấy em nó ra, xong lấy con ROM mới bên Hàn nạp vào, tốn nhiều tiền mà không có khả thi mấy bác ạ, nên em đành chào thua.
Thành thật chia buồn mấy bác.
À còn phương án 3 là đem nguyên cục ra đổi cục khác xài nha các bác,nếu bác nào cần em giới thiệu chỗ à. (còn về giá cả em k rành nha).
Thành thật cáo lỗi cùng mấy bác đã mấy tháng nay đợi em.
1 lời nữa xin chúc đại gia đình lái xe an toàn.
Thân

Từ đầu em đã đoán bác sẽ trả lời những spam như zầy

Hạng B1
21/9/13
52
53
18
Tiếng Hàn thì e ko biết nên mò thế nào.nhưng muh nếu có hướng dẫn cơ bản thì cũng tốt,mà sao e cũng chưa biết cách kết nối đthoai với xe..xe e là santafe slx 2011.màn hình DVD nguyên bản đi theo xe.bác nào biết cách dùng cái màn DVd này cho e cái hướng dẫn sử dụng nhé.số cầm chân của e là 0939876668..thank các bác!

VNT
Hạng B1
5/3/12
97
17
8
48

Liên lạc với em set up kết nối bluetooth cho bác....
Em có một CD 6 dĩa zin theo xe Santa fe 2011, bác nào có nhu cầu liên lạc em nhé.

hoangthienphung nói:
Tiếng Hàn thì e ko biết nên mò thế nào.nhưng muh nếu có hướng dẫn cơ bản thì cũng tốt,mà sao e cũng chưa biết cách kết nối đthoai với xe..xe e là santafe slx 2011.màn hình DVD nguyên bản đi theo xe.bác nào biết cách dùng cái màn DVd này cho e cái hướng dẫn sử dụng nhé.số cầm chân của e là 0939876668..thank các bác!

Last edited by a moderator: