KMP
Hạng B2
30/5/13
220
71
28
Re: Hỏi về Mazda 3SAT CKD?

lm1mt nói:
em xin phép show vợ mazda 3 em mới cưới được 2 tháng . em vừa đi làm bảo dưỡng 1k km vừa được mấy bác bên dịch vụ rửa sạch sẽ thấy em nó láng lẫy cũng vui . thiệt tình là em chưa mang ra ngoài rửa lần nào hehehe , em rất hài lòng về em nó cho đến thời điểm này .
Hỏi về Mazda 3SAT CKD? Cảm nhận + hình ảnh trang 4
Bác cưng vợ 2 thế. Trông sạch sẽ và tinh tươm quá...
Hỏi về Mazda 3SAT CKD? Cảm nhận + hình ảnh trang 4

Tập Lái
13/8/13
31
0
0

em chỉ phân vân mua xe chưa được 1 năm đã lỗi mốt các bác à!!!!!!!!!

Tập Lái
13/8/13
31
0
0

quangvinhkia nói:
DungHoang050492 nói:
quangvinhkia nói:
DungHoang050492 nói:
Các bác cho em tham khảo tí. Các bác thấy M3 màu trắng bạc thế nào nhỉ???????
Em thấy màu trắng bạc có nghĩa là màu bạc silver đúng ko bác. Em thấy nó sang, sạch và bóng nếu bác chịu khó lau chùi em nó cẩn thận...:Dnhưng màu này giờ ko còn thịnh như những năm trước đây nữa (ý kiến cá nhân của em).
Bác làm bên Mazda bác có biết màu hình như là trắng bạc tối thì phải ??? thấy tren youtube có mấy clip bên châu âu có bác à
Nick em chua chèn dc link bác à
Bác cho em cái email đi. Có gì em gửi mail hình ảnh qua cho bác bác rõ chứ trên clip nhiều khi không thật màu đâu bác ơi. M3 bây giờ màu bạc có 2 màu bạc lận bác ah. Một loại là màu bạc sáng hay là bạc silver, còn lại là màu xám bạc có nghĩa là bạc titanium nó hơi tối màu hơn màu bạc kia. Còn gì thắc mắc thì cứ alo cho em.
Sr bác Vinh nhé.em gửi sai mail. Mail em là '[email protected]' thanks bác

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/5/12
1.087
155
63
31
Tp. Vũng Tàu

DungHoang050492 nói:
xe nào mà chẳng như vậy hả bác? bây giờ các hãng xe cạnh tranh nhau tung ra mẫu mới hàng năm. Thích là nhích thôi:D

Hạng B2
23/7/13
158
32
43

DungHoang050492 nói:
đợi đến vn thì 2 năm nữa bác ạ, lúc đó là chuyện khác rồi, hehe

Tập Lái
13/8/13
31
0
0

uhm.mà em ngi ngờ mazda 3 2014 vê vn đầu năm sau.vì các bác xem mazda 6 đó. ra mẫu mới là về nhanh thật

Hạng B2
23/7/13
158
32
43

M6 là xe nhập nên về lẹ, còn M3 này là hàng lắp ráp, phải mất thời gian cũng khá lâu thì M3 lắp ở Vn mới có mẫu mới, nếu bác chờ được thì bác chờ thôi, chứ em thì khác, chỉ sợ không có tiền thôi, chứ có tiền là e xúc liền, khỏi lăn tăn. Tại kinh tế em eo hẹp nên mới đi M3, chứ em mà khá hơn thì em quất con CX5 hoặc M6 lun goy`

Tập Lái
13/8/13
31
0
0

soupfish nói:
M6 là xe nhập nên về lẹ, còn M3 này là hàng lắp ráp, phải mất thời gian cũng khá lâu thì M3 lắp ở Vn mới có mẫu mới, nếu bác chờ được thì bác chờ thôi, chứ em thì khác, chỉ sợ không có tiền thôi, chứ có tiền là e xúc liền, khỏi lăn tăn. Tại kinh tế em eo hẹp nên mới đi M3, chứ em mà khá hơn thì em quất con CX5 hoặc M6 lun goy`
Nhà em cũng kinh tế eo hẹp bác à.mua hay ko giờ em giao cho hai bố mẹ quyết định rồi