Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
Rooney nói:
khoảng 2-3 ngày nữa e mới lấy xe, e đang chuẩn bị lúa. nếu có thật như vậy để e xin thêm mà k biết có được k nữa
em nghĩ xe của bác khi ký HĐ là đã đc sắp xếp là xe nào rùi, nhưng bác cứ ăn vạ bác N xem sao ^^

Hạng C
27/2/07
577
944
93
TP Hồ Chí Minh
T.ran nói:
E class màu trắng đẹp quá, lâu lắm em mới thấy E trắng đây nè... Hy vọng Tết này goánh bài ăn ông Vững ra giêng em đổi xe :D
Vậy là ông Vững có thể bán xe hả bác? Vậy em dành lúa đây, bác ấy bán cái gì cũng hay bán rẻ lắm, thậm chí cho không

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
Vĩnh Nam nói:
Rooney nói:
cái này là có sẵn hay option thêm vậy a nam

Xe E250 có 2 ống xả ra mắt vào cuối tháng 12 và là trang bị theo tiêu chuẩn
Bởi thế kinh nghiệm bây giờ khi mua xe của MBVN là phải . . . từ từ :):D
Mà 2012 là mệt với TB mới rồi, đau hết cả đầu !!!

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
SUp.com nói:
Bởi thế kinh nghiệm bây giờ khi mua xe của MBVN là phải . . . từ từ :):D
Mà 2012 là mệt với TB mới rồi, đau hết cả đầu !!!
ngoài bắc bọn em có câu "Hà Nội không vội đc đâu" :D ko bít trong nam tn ạ??? ^^

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
bon Merc đểu thật cứ mấy tháng lại són ra nâng cấp một tý...e250 từ ngày đó đến giờ nâng cấp mấy lần rùi...chả biết thế nào mà nần.

Hạng B2
18/10/11
227
194
43
Em bắt đầu ghét mer rồi đó , chơi nâng cấp vậy hoài đu theo chịu ko nổi....

Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG
ngo_anhvu2000 nói:
T.ran nói:
E class màu trắng đẹp quá, lâu lắm em mới thấy E trắng đây nè... Hy vọng Tết này goánh bài ăn ông Vững ra giêng em đổi xe :D
Vậy là ông Vững có thể bán xe hả bác? Vậy em dành lúa đây, bác ấy bán cái gì cũng hay bán rẻ lắm, thậm chí cho không

Em kết chiếc xe đạp a.Vững bán cho trananphong, thiếu đường em qua nhà bác Phong bỏ xe Mer và chôm xe đạp đạp về luôn rồi tính sau :D.
Em thấy ở Phan Xích Long có một chiếc xe một chân scooter điện Mercedes màu đen hay dựng ngoài vỉa hè, em mon men lại hoài mà chưa gặp được chủ xe, chắc bữa nào lên kế hoạcg TRỘM luôn quá[:O];):D !

Hạng D
5/8/06
2.080
32.180
113
T.ran nói:
ngo_anhvu2000 nói:
T.ran nói:

Em kết chiếc xe đạp a.Vững bán cho trananphong, thiếu đường em qua nhà bác Phong bỏ xe Mer và chôm xe đạp đạp về luôn rồi tính sau :D.
Em thấy ở Phan Xích Long có một chiếc xe một chân scooter điện Mercedes màu đen hay dựng ngoài vỉa hè, em mon men lại hoài mà chưa gặp được chủ xe, chắc bữa nào lên kế hoạcg TRỘM luôn quá[:O];):D !
Thích thì anh order về cho chuyện nhỏ mà. Chiếc xe bán đạp bán cho Phong là dành cho Nữ mà, hay là Tặc zăn mới chuyển hệ.:D