Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Các bác cho hỏi hiện nay Mec có khuyến mãi.cho em E250 không nhỉ. Đang kết em này mà trước tết bận quá không mua được trước khi tăng thuế. Không hiểu sao.Mec lại tăng giá em E này trokg khi tỷ giá lại tăng. Hay tại siết xe nhập rồi tăng giá chăng.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
NEWDRIVER nói:
Các bác cho hỏi hiện nay Mec có khuyến mãi.cho em E250 không nhỉ. Đang kết em này mà trước tết bận quá không mua được trước khi tăng thuế. Không hiểu sao.Mec lại tăng giá em E này trokg khi tỷ giá lại tăng. Hay tại siết xe nhập rồi tăng giá chăng.
:cool: giá tăng là do ra trim mới mà bác, nhiều tính năng hơn như: hộp số 7-G tronic, paddle shift +/- trên vô lăng như E300, có sunroof, lô sau tháng 12/2011 còn có 2 ống bô thể thao hơn :cool:

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.606
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
@Newdriver: bác Kanzmin nói chính xác. Thời buổi này không có chuyện siết xe nhập lại tăng xe trong nước đâu bác. Tỷ giá có tăng cũng là một nguyên nhân trong đó khi NN bắt buộc niêm yết và thanh toán bằng VNĐ

Tập Lái
4/6/08
33
3
8
www.google.com.vn
Cám ơn bác V.Nam và các bác đã cung cấp thông tin về E250, bố mẹ em đi ngoại đường thấy xe này cũng rất thích, nhưng gia đình e vẫn còn đắng đo ko biết có nên mua khi e vẫn còn đang học ở nước ngoài :D. E rất muốn mua nhưng ý kiến các cụ là chừng nào e về hẳn mới mua. Các bác chém e nhẹ nhẹ.

Bác rãnh thì cho e xin giá xe hiện tại sau trước bạ nhé. Cám ơn bác nhiều. (99k + trước bạ + lệ phí đăng ký + .....= ???

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
caocuong2111 nói:
Cám ơn bác V.Nam và các bác đã cung cấp thông tin về E250, bố mẹ em đi ngoại đường thấy xe này cũng rất thích, nhưng gia đình e vẫn còn đắng đo ko biết có nên mua khi e vẫn còn đang học ở nước ngoài :D. E rất muốn mua nhưng ý kiến các cụ là chừng nào e về hẳn mới mua. Các bác chém e nhẹ nhẹ.

Bác rãnh thì cho e xin giá xe hiện tại sau trước bạ nhé. Cám ơn bác nhiều. (99k + trước bạ + lệ phí đăng ký + .....= ???
bố mẹ bác sướng nhỉ. còn học tới 2 năm nữa mới về mà đã hứa mua cho hết 523i tới E250.
thôi em thấy bác đợi 2 năm nữa về, lấy tiền cả 2 con đấy mua luôn con dữ chạy cho sướng :))) chứ mua làm j 2 con cùng ngang ngang nhau thế :)))))

Hạng B1
26/8/10
90
58
18
47
Tp.HCM
em muốn thuê chiếc này chạy một ngày chơi để tìm hiểu cảm giác lái mer, sau đó nếu ok em sẽ mua... bác nào biết chổ nào cho thuê không ạ? chỉ em em cám ơn :)