Tập Lái
11/6/19
1
2
1
43
Hỏi về miếng dán gương chống nước cho ô tô
Hello cả nhà,

Hôm qua lướt facebook, vô tình thấy bạn kia quảng cáo miếng dán gương chiếu hậu cho oto có tác dụng chống nước tuyệt đối. Ở đây anh em nào xài rồi xin cho hỏi chất lượng nó có tốt ko?

Nếu không phải trời mưa mà để dưới nhiệt độ cao liên tục như SG thì lâu ngày nó có bị bong tróc không?

Cảm ơn các anh em nhé

Last edited by a moderator:
Hạng B2
11/11/10
107
49
36
46
Bác làm ít nano cho gương chiếu hậu và kính sườn là ok. Qua mùa mưa vẫn ổn.

Tập Lái
13/9/19
38
12
8
40
Em đã mua 2 miếng dán 2 bên gương rồi, mưa bình thuờng thì 2 miếng này nhìn quan sát phía sau tạm ổn, còn mưa lớn thì hầu như ko tác dụng.

Hạng F
28/8/19
6.626
11.288
113
Palm Beach, Florida, US
Sử dụng loại xịt (spray) có tác dụng tốt hơn nhưng thời gian cho mỗi lần vài tháng. Nó có chứa hydrophobic nano làm giảm ma sát với nước H2O. Xịt xong lau đều cho sạch là OK. 3 đến 5 tháng làm 1 lần. Kính hậu hay trước đều được, ngay capo cũng được

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng D
11/4/10
1.507
3.071
113
TP.HCM
Hello cả nhà,

Hôm qua lướt facebook, vô tình thấy bạn kia quảng cáo miếng dán gương chiếu hậu cho oto có tác dụng chống nước tuyệt đối. Ở đây anh em nào xài rồi xin cho hỏi chất lượng nó có tốt ko?

Nếu không phải trời mưa mà để dưới nhiệt độ cao liên tục như SG thì lâu ngày nó có bị bong tróc không?

Cảm ơn các anh em nhé

Nếu đơn giản chỉ cần có miếng dán vài chục ngàn vnđ mà cho hiệu quả như quảng cáo Bác xem thì đem mấy cha kỹ sư oto câu sấu hết cho rồi,..ka, ka..

Các xe tầm 1,5 tỷ đổ lên có chức năng sấy kiếng mới có chức năng này nha Bác..hông ấy Bác đổi con sang mấy con Mer đi sẽ có sấy kính, kính lái, kính hậu, chống chói trong ngoài, tè le hết cho Bác ngay, ka, ka,..