Tập Lái
4/11/16
7
9
3
35
Cho mình hỏi cái nhà thi đấu thể dục thể thao Q7, ở đường Huỳnh Tấn Phát , hướng đi xuống cầu Phú Mỹ có sân bóng rổ, thì sân đó là sân free hay tính phí hay chỉ có team mới dc thuê (sân ngoài trời) .Cảm ơn mọi người

Hạng B2
3/6/10
203
6.116
93
Cho mình hỏi cái nhà thi đấu thể dục thể thao Q7, ở đường Huỳnh Tấn Phát , hướng đi xuống cầu Phú Mỹ có sân bóng rổ, thì sân đó là sân free hay tính phí hay chỉ có team mới dc thuê (sân ngoài trời) .Cảm ơn mọi người
Sân này miễn phí nhưng khi tối có đội tuyển tập mới mở đèn.

• Like
Reactions: nguoiquakelai
Tập Lái
4/11/16
7
9
3
35
Sân này miễn phí nhưng khi tối có đội tuyển tập mới mở đèn.

Vậy là các giờ sáng hoặc trc' khi tuyển tập mình có thể vào chơi bình thường ah, có cần phải xin phép bảo vệ hay quản lý sân ko

Hạng B2
3/6/10
203
6.116
93
Vậy là các giờ sáng hoặc trc' khi tuyển tập mình có thể vào chơi bình thường ah, có cần phải xin phép bảo vệ hay quản lý sân ko
Không cầa, nếu lịch sự anh nói BV 1 tiếng.

Hạng B2
3/6/10
203
6.116
93
Bạn rành thì cho hỏi là ở đó có team nào hay chơi za, để mình xin vào chơi chung, chứ chơi 1 mình tự kỹ quá
Mình không chơi, hồi xưa con mình hay chơi ở đó nên biết. Chơi thể thao thì dễ làm quen mà, cứ vô chơi thì sẽ quen thôi.

Tập Lái
4/11/16
7
9
3
35
Mình không chơi, hồi xưa con mình hay chơi ở đó nên biết. Chơi thể thao thì dễ làm quen mà, cứ vô chơi thì sẽ quen thôi.

mình mới hỏi dc 1 thông tin là sân free nhưng ko cho chơi , ko biết thế nào