Tập Lái
21/12/17
2
0
1
43
số là có mua con Acura MDX cũ hàng nhập Mỹ.mấy hôm nay thấy vụ túi khí Takata bị lỗi nổ chết người, nên em tra số VIN thì thấy thuộc dạng thu hồi ở Mỹ các bác ạ.
ca này nên xử sao các bác. Đại lý Honda Việt Nam thì ko dính dáng nên em đoán là họ cũng chả làm cho mình.mà để không chạy cũng sợ quá. Có bác nào gặp cảnh tương tự không?

Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
số là có mua con Acura MDX cũ hàng nhập Mỹ.mấy hôm nay thấy vụ túi khí Takata bị lỗi nổ chết người, nên em tra số VIN thì thấy thuộc dạng thu hồi ở Mỹ các bác ạ.
ca này nên xử sao các bác. Đại lý Honda Việt Nam thì ko dính dáng nên em đoán là họ cũng chả làm cho mình.mà để không chạy cũng sợ quá. Có bác nào gặp cảnh tương tự không?
Bác vào Honda VN họ ktra, nếu có hàng thì thay rồi tính phí, ko có hàng thì có thể đặt về, chứ sao lại ko làm.

Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Bác vào Honda VN họ ktra, nếu có hàng thì thay rồi tính phí, ko có hàng thì có thể đặt về, chứ sao lại ko làm.
Em cũng có ý kiến vậy, quan trong là đại lí honda nhiệt tình giúp mình chứ họ không có bán cho mình nên tình cảm là chính.

Hạng B2
2/2/17
351
690
93
37
Em nghĩ bác thử email cho Honda USA hay Honda NA (North America) xem sao... trình bày xe bác mua ở US nay do yêu cầu công việc, lý do cá nhân/gia đình nên đã chuyển về VN xem họ có giúp gì đc ko? Như đề nghị Honda VN sửa giùm ko tính phí v...v

• Like
Reactions: Hung Acu