Hạng C
30/1/07
668
5
18
RE: Hỏi xe Camry 2007 nhập

Trích đoạn: vuhungcomp

thực sự là camry chỉ cao cấp tại VN thôi. mình thì mình đang chạy cam 2007 hàng nhập, LE có moonroof, mình nhận xét thế này sau thời gian chạy 6 tháng:

nói so với BMW thì cam 07 chỉ hơn seri 3, so với serie 5 vẫn nhỉnh hơn,
so với mẹc thì chỉ hơn dòng C,
so với cam07 trong nước hơn một về kiểu dáng, chất lượng đồng sơn, cách âm nhưng thua về đồ chơi + support từ toyota vn, bằng chứng là mình mang xe vào toyota VN kiểm tra máy đọc không được, khi cần thay đồ ( gạt nước mưa, gương chiếu hậu, dàn áo v..v..) đều phải chờ nhập, đây là điểm khó chịu của xe nhập mà mình không thích

ghê quá , xe của bác sang thật . em có thằng Lexus , hok bít có sang hơn xe của bác ko , nhưng mà em thấy em nó còn kém tiếng lắm !!!!!!! con này may ra còn đêm so với mer , bi :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trời bác Cà-mìn biến đâu lâu quá zậy , bác post hìh và cho ý kiến về con Cam của bác đi chứ . Bác phát biểu như trên ...em chưa hiểu ý ;)
@Tuanlila : bác cứ là khiêm tốn đi so Le với Cam. Bất mí cho ae biết với , con Lexù của bác đời nào vậy - bác mà nói LS600h là em té ghế liền á [&:] - Vui với bác tí :D

Hạng C
30/1/07
668
5
18

Trích đoạn: adco

Trời bác Cà-mìn biến đâu lâu quá zậy , bác post hìh và cho ý kiến về con Cam của bác đi chứ . Bác phát biểu như trên ...em chưa hiểu ý ;)
@Tuanlila : bác cứ là khiêm tốn đi so Le với Cam. Bất mí cho ae biết với , con Lexù của bác đời nào vậy - bác mà nói LS600h là em té ghế liền á [&:] - Vui với bác tí :D

bác hỉu nhầm , thấy bác kia đem so sánh CAMRY với mer , bi thì thấy mắc cưòi nên mới đem so em SỤT với em RY chút mà !!!!!!!!
mer , bi muôn đời là mer , bi . vấn đề nó nằm ở đó !!!!!

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

@ bác adco:nhận xe xong em phải đi chơi cùng hội bạn em bên kia về, ko còn thời gian lên net nữa...
em vừa từ saigon ra.^_^.
bác phải chờ em đi đc nhiều nhiều thì mới có cảm nhận sâu sắc chứ ạ.^_^.

Hạng B2
3/2/07
196
0
0

Trích đoạn: vuhungcomp

thực sự là camry chỉ cao cấp tại VN thôi. mình thì mình đang chạy cam 2007 hàng nhập, LE có moonroof, mình nhận xét thế này sau thời gian chạy 6 tháng:

nói so với BMW thì cam 07 chỉ hơn seri 3, so với serie 5 vẫn nhỉnh hơn,
so với mẹc thì chỉ hơn dòng C,
so với cam07 trong nước hơn một về kiểu dáng, chất lượng đồng sơn, cách âm nhưng thua về đồ chơi + support từ toyota vn, bằng chứng là mình mang xe vào toyota VN kiểm tra máy đọc không được, khi cần thay đồ ( gạt nước mưa, gương chiếu hậu, dàn áo v..v..) đều phải chờ nhập, đây là điểm khó chịu của xe nhập mà mình không thích
đúng là xe mình có khác, khen như đúng rồi.:DCó điều chém hơi quá tay.

Hạng B1
7/9/06
76
0
0

ủa serie 5 nhỉnh hơn cam 2007 nhập hay cam nhỉnh hơn serie 5...........câu này em ko hiểu ý của bác vuhungcomp.....nhưng em nghĩ là so sanh ko khách quan rùi...;)

Hạng B2
20/1/05
138
0
0
Viet Nam

Bác muốn mua Cam2007 LE nhập có cửa nóc rồi giá 58K cứ PM hoặc alo cho em. Lưu ý em ở HN.

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: vinhnguyen

Bác muốn mua Cam2007 LE nhập có cửa nóc rồi giá 58K cứ PM hoặc alo cho em. Lưu ý em ở HN.

Hôm qua em thấy báo giá có 57k mà bác ??