Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
RE: Hỏi xe Camry 2007 nhập

@kha_k: em nghi là ông này chuyên lái máy bay trong ... Sở Thú . @Philong đâu rồi , lên tiếng cái đi bác :D

Hạng C
9/8/05
718
98
28
Sai gòn

Trích đoạn: Hung_IMP

Trích đoạn: vuhungcomp

thực sự là camry chỉ cao cấp tại VN thôi. mình thì mình đang chạy cam 2007 hàng nhập, LE có moonroof, mình nhận xét thế này sau thời gian chạy 6 tháng:

nói so với BMW thì cam 07 chỉ hơn seri 3, so với serie 5 vẫn nhỉnh hơn,
so với mẹc thì chỉ hơn dòng C,
so với cam07 trong nước hơn một về kiểu dáng, chất lượng đồng sơn, cách âm nhưng thua về đồ chơi + support từ toyota vn, bằng chứng là mình mang xe vào toyota VN kiểm tra máy đọc không được, khi cần thay đồ ( gạt nước mưa, gương chiếu hậu, dàn áo v..v..) đều phải chờ nhập, đây là điểm khó chịu của xe nhập mà mình không thích
đúng là xe mình có khác, khen như đúng rồi.:DCó điều chém hơi quá tay.

Qua các bác em hiểu ra được 1 điều [:-] là em chẳng hiểu được gì hết huhuhu

Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com

Tôi đang ở ThaiLand nên không thể post ảnh được vì ảnh lưu trong laptop để ở nhà. Khi nào về sẽ post ảnh để anh em xem. Sắp tới có ảnh Airbus A380.
Trích đoạn: adco

@kha_k: em nghi là ông này chuyên lái máy bay trong ... Sở Thú . @Philong đâu rồi , lên tiếng cái đi bác :D

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: PhiLong

Tôi đang ở ThaiLand nên không thể post ảnh được vì ảnh lưu trong laptop để ở nhà. Khi nào về sẽ post ảnh để anh em xem. Sắp tới có ảnh Airbus A380.

Vậy á , bữa rồiem có nói khi nào bác đáp xuóng TSN , hú em tiếng cho em lái thử miếng mà khg thấy bác reply:D

Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com

Dear All,

Mời các bạn đến với khóa huấn luyện pilot của VN Airlines. Mình là một thành viên hướng dẫn trong nhóm. Chắc cũng không khó lắm để nhận biết Phi Long ;). Chúc mọi người một ngày vui vẻ!

http://www.youtube.com/watch?v=XI_7Q0cgFlQ

Mời xem phim theo link trên!

P39
Hạng B2
31/8/07
251
0
0

Phi Long là phi công hả? anh có bay airbus 380 kg?

Năm ngoái tôi có coi airshow bên Sin và được coi màn bay biểu diễn của A380, nó to và đẹp thật, tụi nó bay thật chậm thật thấp và nghiêng cánh bay vòng vòng ngay trên đầu khán giả, coi thật sướng lắm!

Nếu các bác quan tâm về máy bay thì mình giới thiệu 1 trang của CLB hàng không VN mình cũng hay hay, trong đó gồm bộ sưu tập các loại máy bay, sinh hoạt nhảy dù, dù luợn, máy bay điều khiển mô hình.....có cả xe hơi ( nhưng xe điều khiễn)...

www.clbhkphianam.com

hay

www.vietpilots.com

Mà dường như các bác hơi lạc đề vì đang nói xe camry lại sang máy bay.

À, có bác nào biết Camry nhập nếu đem đi đăng kiểm liệu nó có rắc rối kơn xe LD khi khai báo không , hay đóng thuế các loại thủ tục có mắc hơn xe LD ko ? Xin các bác có kinh nghiệm vụ này cho ý kiến với.

Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com

@Adco lai thich noi dua roi. Co goi Adco thi cung goi sao duoc. Co so phone dau! Co goi duoc thi cung khong vao san bay duoc. Neu thich gap nhau cafe thi OK. Toi hay o Que Huong 6 gan cho Ben Thanh.

Trích đoạn: PhiLong

Vậy á , bữa rồiem có nói khi nào bác đáp xuóng TSN , hú em tiếng cho em lái thử miếng mà khg thấy bác reply:D

Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com

Thu tuc dang ky va dang kiem xe nhap khau cung khong rac roi dau. Hoan toan binh thuong thoi. Xin loi vi khong co font tieng Viet danh go khong dau!

Hạng B2
28/12/06
300
1
0
43
ha noi

theo em thi neu phuc tap nhu vay em se mua matiz di,rẻ bốc như v6 mà dẽ thay th, hỏng ra hãng taxi mua thiếu gì phải ko ạ! hi hi chao cac bac