Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Re:Vespa Sài Gòn & Ngày Phụ Nữ Việt Nam 20/10

bớ bà con JEEP ,các dụng cu liên quan đến chuyến dã ngoại (dù,bạt trải,bếp núc,dao thớt giờ nằm ở đâu,ai biết chỉ dùm từ chuyến HỒ TRÀM )?????

Hội xe cổ & Ngày Phụ Nữ Việt Nam 20/10

Hạng D
15/7/07
1.805
11.442
113

Tình hình là bác F1 Racer sẽ tham gia với Hội Jeep nhưng không đi theo đoàn mà đi cùng với Kamelot vào sáng sớm thứ Bảy. Tuy nhiên do sức khỏe yếu nên F1 không ngủ lều mà phải ngủ phòng. Do đó sẽ đăng ký 1 phòng. Cái này chắc không cần đăng ký thêm mà chỉ lấy lại phòng của một thành viên nào đó thôi nhỉ bác ThaoPT?

Hạng D
15/7/07
1.805
11.442
113

Đề nghị thêm là để tiện cho mọi người tự phục vụ nhằm giảm bớt vất vả cho chị em phụ nữ, đề nghị BTC nên mua nhiều cấy tre nhỏ vót nhọn để xiên cá, mực, thịt, rau củ... để tự nướng, tự lấy ăn, vừa tiện lợi ( muốn ăn tái, chín cỡ nào cũng được) vừa nhanh chóng, k0 phiền người khác...

Hạng D
15/7/07
1.805
11.442
113

TUANDANG nói:
bớ bà con JEEP ,các dụng cu liên quan đến chuyến dã ngoại (dù,bạt trải,bếp núc,dao thớt giờ nằm ở đâu,ai biết chỉ dùm từ chuyến HỒ TRÀM )?????

trời đất, BTC hỏi mọi người thì mọi người hỏi ai?
Hôm đi Hồ Tràm Kamelot không cầm gì về ngoài xác của mình

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Em có 2 cái lều loại dùng cho 2 người, chưa có nệm nên nằm sợ đau... đầu gối:D
Bác nào có nhu cầu thì liên lạc em để lấy nhé.
Dụng cụ dã ngoại bà con nên phân công để mọi người đỡ mệt nhé.
Cho chương trình offroad nhỏ trên cát, em đã có sẵn khoảng 40m cáp loại 5 tấn + ma ní.
Tuổi già sức yếu nên em xin đi vào sáng sớm thứ 7 lúc 6h chứ không đu theo lão Kamelot được. Bác nào lo hậu cần book giúp em phòng 2 người, nhận phòng trưa thứ 7 nhé. Thks

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44

TUANDANG nói:

Hội xe cổ & Ngày Phụ Nữ Việt Nam 20/10

Dụng cụ của chuyến đi Hồ Tràm vừa rồi tất cả nằm trên xe vitieubao,
NODUA ơi, liên lạc với vitieubao để lấy nhé....

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

F1racer nói:
Cho chương trình offroad nhỏ trên cát, em đã có sẵn khoảng 40m cáp loại 5 tấn + ma ní.
Tuổi già sức yếu nên em xin đi vào sáng sớm thứ 7 lúc 6h chứ không đu theo lão Kamelot được. Bác nào lo hậu cần book giúp em phòng 2 người, nhận phòng trưa thứ 7 nhé. Thks

anh cu dua di cho cac ban muon nhe,se can day:co the cho nhung cap rieng tu nhu innau va ducreddecor!!!!

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38

TUANDANG nói:
F1racer nói:

anh cu dua di cho cac ban muon nhe,se can day:co the cho nhung cap rieng tu nhu innau va ducreddecor!!!!

Đề nghị HP bỏ dấu rõ ràng nhe. Vọt lẹ

Hạng B1
8/10/09
56
1
6

Em tính Thứ 7 coi xe dinhchua xong Chúa nhật hai anh em chạy ra uống café với các bác mà các bác đi chơi à