Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
Re:Vespa Sài Gòn & Ngày Phụ Nữ Việt Nam 20/10

TUANDANG nói:
F1racer nói:
Em có 2 cái lều loại dùng cho 2 người, chưa có nệm nên nằm sợ đau... đầu gối:D
Bác nào có nhu cầu thì liên lạc em để lấy nhé.
Dụng cụ dã ngoại bà con nên phân công để mọi người đỡ mệt nhé.
Cho chương trình offroad nhỏ trên cát, em đã có sẵn khoảng 40m cáp loại 5 tấn + ma ní.
Tuổi già sức yếu nên em xin đi vào sáng sớm thứ 7 lúc 6h chứ không đu theo lão Kamelot được. Bác nào lo hậu cần book giúp em phòng 2 người, nhận phòng trưa thứ 7 nhé. Thks

anh cu dua di cho cac ban muon nhe,se can day:co the cho nhung cap rieng tu nhu innau va ducreddecor!!!!

@tuandang ơi: tụi tui có lều riêng rồi, nhưng lần này tụi em còn có nệm nữa nha, khỏi phải sợ đau đầu gối.... í quên đau lưng.... nếu như anh có nhu cầu sử dụng nệm thì em cho muợn ... 10 phút đối với anh chắc đủ rồi hén...

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

@ducreddecor :Kế hoạch là không kê` hoạch,thích thì move (về dã ngoại).Nơi này tháng trước làm clip mình có về đây chơi nữa ngày:đ1ong phin,ăn nhạo,giao lư các ae JEEP cabo bầu Phan Thiết.
Tuyệt cú mèo.
Nơi đây vẫn có thể cắm trại,ăn trưa,giăng võng nghỉ và nghe tiếng thông cổ lao xao ,tự tình...nhất là những đôi mới yêu nhau như ducreddecor or innau or skyhorst.....

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

he he,17h chiều nay tại trạm thu phí xa lộ HÀ NỘI cũ nghe quý vị.
Khong biết ĐẠT (nhỏ)ở Hà Nội đã vào chưa nhỉ???
@f1 :nho mang them 2 leu va 1 so day cao de troi cap nao ngu tre qua nhe !!!

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44

TUANDANG nói:
@ducreddecor :Kế hoạch là không kê` hoạch,thích thì move (về dã ngoại).Nơi này tháng trước làm clip mình có về đây chơi nữa ngày:đ1ong phin,ăn nhạo,giao lư các ae JEEP cabo bầu Phan Thiết.
Tuyệt cú mèo.
Nơi đây vẫn có thể cắm trại,ăn trưa,giăng võng nghỉ và nghe tiếng thông cổ lao xao ,tự tình...nhất là những đôi mới yêu nhau như ducreddecor or innau or skyhorst.....
@tuandang: sao cứ nhắc cái chuyện yêu đương trên diễn đàn này hoài vậy ta. Tụi em yêu nhau lâu rồi mà...với lại đi chung đoàn thì làm được gì chứ, làm sao mà thoát khỏi sự kiểm soát, rình rập của bác chứ...

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

làm gì mà khóc giữ vậy cà???yêu nhau thì nhắc lên nhắc xuống cũng như mọi lãnh vực của cuộc sống thui,tại sao k nhắc trên dd này được,nếu không cho tui nhắc chuyện yêu của anh thì tui nhắc chuyện của innau vây???
Tui không rình à nghe,tui chỉ tìm hiểu nguồn căn tới mô mà thui!!!hè hè

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44

TUANDANG nói:
làm gì mà khóc giữ vậy cà???yêu nhau thì nhắc lên nhắc xuống cũng như mọi lãnh vực của cuộc sống thui,tại sao k nhắc trên dd này được,nếu không cho tui nhắc chuyện yêu của anh thì tui nhắc chuyện của innau vây???
Tui không rình à nghe,tui chỉ tìm hiểu nguồn căn tới mô mà thui!!!hè hè

@tuandang: em là em sợ mấy người lớn, qua rồi cái thời " tuổi học trò" như tụi em "thèm" thôi...

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44

TUANDANG nói:
he he,17h chiều nay tại trạm thu phí xa lộ HÀ NỘI cũ nghe quý vị.
Khong biết ĐẠT (nhỏ)ở Hà Nội đã vào chưa nhỉ???
@f1 :nho mang them 2 leu va 1 so day cao de troi cap nao ngu tre qua nhe !!!

17h tập trung 18h là xuất phát hả anh? chính xác nhé các bác....

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Chúc các bác đi vui vẻ nhé. Lều em lo đầy đủ hết rồi.
Mai 6h em sẽ chạy ra phan thiết luôn, chắc 9h gặp các bác được

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36

Chúc các Bác lên đường vui vẻ , nhớ để dành “pin” cho thứ 7 tuần sau nữa nhé .