Hạng D
29/5/09
3.834
8.481
113
Vụ xì nhớt. Cổ hút và nắp cam, e nghe nhân viên ford nói đã có phương án làm rồi. Xe nào vào bảo dương họ chụp hình lại, lên danh sách hẹn xe đến làm. Để xe lại 3 ngày.

Hạng B2
4/9/14
410
423
63
Chưa có phụ tùng đâu anh. Mình làm hôm qua khi lên up phần mềm vụ hộp số (up hơi lâu). Tặng nhớt và công. Họ làm như anh nói và hẹn miệng qua tháng 5. Chắc hẹn tiếp, vì mình được hẹn từng tháng kể từ tháng 2 đến nay.
Thay ống gió thì nhanh, còn "trét keo" thì lâu à. Khoảng 4 ngày, vì làm cho đúng quy trình, chạy vài trăm KM để test nữa.
Mình nói thay ống trước, còn vụ keo thì đợi mấy ông chuột bạch trước đã.

• Like
Reactions: CD2345
Hạng B2
9/9/15
114
114
43
Mình đã đc F Bình Dương gọi mang xe vào thay bửng mặt cam, các kiểu. 3 ngày mới lấy đc.Các chỗ khác ko biết thế nào , e thấy F BD làm việc rất hài lòng.

• Like
Hạng B2
9/9/15
114
114
43
Chưa có phụ tùng đâu anh. Mình làm hôm qua khi lên up phần mềm vụ hộp số (up hơi lâu). Tặng nhớt và công. Họ làm như anh nói và hẹn miệng qua tháng 5. Chắc hẹn tiếp, vì mình được hẹn từng tháng kể từ tháng 2 đến nay.
Thay ống gió thì nhanh, còn "trét keo" thì lâu à. Khoảng 4 ngày, vì làm cho đúng quy trình, chạy vài trăm KM để test nữa.
Mình nói thay ống trước, còn vụ keo thì đợi mấy ông chuột bạch trước đã.
Nay e mới làm xong, Thay mặt cam, ốc, .... Ống tubo và két giải nhiệt đc thay mới hết. và đc cam kết sẽ ko bị lại.

Hạng B2
4/9/14
410
423
63
Xe mình, sau khi up xong thì:
  • Vào số D hay R thì phải đệm ga thì mới nhúc nhích.
  • Để D thì số vào êm hơn ở 2,3,4 nhưng vẫn chưa như ý.
  • Chú ý thì thấy độ trễ nhiều hơn khi trả số để lấy sức kéo.
Túm lại, mình vẫn xài S.

• Like