Tập Lái
9/10/16
48
3
8
36
Mới call đại lý, chỉ có đối tác/nhân viên/... mới được giảm. Sao không làm phát kích cầu cho nhanh nhỉ ? Các đại lý có cách nào binh giảm thẳng cho khách không nhỉ ?
Làm vậy chắc chỉ có lách thôi chứ giảm thẳng thế nhiều bác mua Jazz mấy tháng trước lại mắng cho

Hạng B1
19/3/13
72
44
23
Giảm sâu thì chả nhiều bác múc. Sao nó k để giá vậy từ đầu cho dễ mua nhỉ

Là con RS hiện tai lăn bánh bao nhiêu bác?
Sao em hỏi cũng giảm tầm tầm lúc em mua hồi tháng 4 chứ đâu co được 100tr đâu ta? (Định mua thêm cho người nhà)

Hạng B2
13/10/14
170
23
18
31
Chả hiểu sao nhiều ông chê con này đắt chứ em thấy con này đi ổn mà tiện ích phải nói là vô đối trong tầm giá, nghĩ đến cái Magic Seat đã thấy đáng tiền rồi

Hạng B1
19/3/13
72
44
23
Chả hiểu sao nhiều ông chê con này đắt chứ em thấy con này đi ổn mà tiện ích phải nói là vô đối trong tầm giá, nghĩ đến cái Magic Seat đã thấy đáng tiền rồi

Đừng nói thế bác! Xe nào cũng thế, mình phải tìm chỗ chê nhiều vào để có dịp ... mua giá tốt chứ ạ.

Tập Lái
23/10/18
22
3
3
32
Thằng bạn em cứ phát sốt, phát rét vì em mua con Jazz có 500 mà một đống thứ hay ho, xong kêu tiếc này nọ