Hạng B1
9/10/16
53
8
8
35
Mình mua 1 con RS ở Honda Cộng Hòa ngày 25 tháng 4 giảm 22tr còn 680tr + Bảo hiểm thân vo 1 năm, ghế da, dán kính, che mưa, thảm, phiếu 4tr bảo trì đến 20k km. ... chắc giờ mà mua deal thêm được nhiều hơn nhiều.
Thôi có xe đi luôn là đc rồi, nghĩ nhiều làm chi bác. Quan trọng Jazz có làm bác ưng hay không

Hạng B1
19/3/13
72
44
23
Đấy nhiều bác cứ chê e nó nữa đi. Hàng mà các bác bảo ế nhưng đi vẫn còn chất lượng chán

Vì giá RS nó đụng mấy con hạng C của Thaco, Thành Công nên bị trù dập đó bác. với nhìn tướng xe nó không ra ngô ra khoai như mấy xe sedan nên nó không có khách nhiều, chứ nó ngon à.

Tập Lái
6/10/16
49
5
8
40
Vì giá RS nó đụng mấy con hạng C của Thaco, Thành Công nên bị trù dập đó bác. với nhìn tướng xe nó không ra ngô ra khoai như mấy xe sedan nên nó không có khách nhiều, chứ nó ngon à.
Công nhận phần đầu nó hơi ý ẹ tý thôi. Còn lại jazz em cũng thấy ngon

Tập Lái
9/10/16
44
3
8
34
Nói về cảm nhận thì như này:
+Về hình thức xe: Tùy mắt các bác. E thấy tiện nên "cưới" em này về luôn. Gấp ghế sau ngả lưng phê hơn ghế trước.
+ Đi tỉnh nhiều thấy ổn, vợ nhà k than mệt mấy. Có đợt lên cao tốc Quảng Ninh thử 120km/h thấy khá yên tâm.
+ Nói về ồn thì nếu đi ngược gió mùa khoảng 100km/h thì nên bật nhạc to lên, dù e này chống ồn tốt hơn mazda 3 theo cảm nhận của e.
+ Điều hòa thì bình thường, trẻ con ngồi sau vẫn than lạnh.
Thế Jazz đi nội thành sao bác?

Hạng B1
6/10/16
50
1
8
35
Nói về cảm nhận thì như này:

+ Nói về ồn thì nếu đi ngược gió mùa khoảng 100km/h thì nên bật nhạc to lên, dù e này chống ồn tốt hơn mazda 3 theo cảm nhận của e.
Phân khúc này con nào cũng ồn thôi, hạng C D cũng đầy con ồn ra :D Jazz chống ồn vậy là oke r