1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
RE: Honda-CBR1000RR

Trích đoạn: cakhoai

Thế túm lại có bác nào có sở hữu mấy em này không ? Post lên cho anh em xem ké tí, mấy cái kia em đọc mãi rồi .
chưa bác nào sở hữu cả ???? mà đây chỉ mới đang tranh luận thôi , bác chịu khó đọc thêm 1 hồi nữa thì kiểu gì cũng có nhá :D:D:D:D , mà chẳng lẽ không dược tranh luận khi mình không có nó ah ??????

Hạng B2
29/9/05
148
49
28

em đã chạy xe sport 600, còn cỡ 1lít trở lên thì chưa, nhưng ngồi thử thì cảm giác có vẻ out of control, quá cỡ và quá mạnh, mấy cái xe này đi chậm thì không sao, nhưng lên đường cao tốc rất nguy hiểm ở chỗ nó có thể chạy nhanh hơn cảm giác và phản ứng của người lái (nguy hiểm ở đây là do người lái chứ không phải do xe), nêu không có kỹ thuật tốt và không quen xe rất dễ gây tai nạn!

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

đúng roài , ngồi lên mấy cái hỏa tiễn trên 2 bánh xe dạng như 400-600-1000 mà không quen , không chuẩn bị tinh thần cho kỹ thì đúng là " feeling out of control " khi muốn thử sức mạnh và tốc độ của nó ngoài free way , vì tốc độ 120 với 140 đã là khác nhau rồi nhưng lên đến tốc độ 160-180 km/h thì là 1 sự khác biệt kinh khủng lun , cảm giác của ta lúc đó không còn như 140 nữa . em đã đóng gần kịch kim 1 em CB-1 rồi nên em biết , tuy rằng cái cảm giác của nake bike ( CB-1,SF4..) nó khó chịu hơn khi ta chạy sport bike ( CBR 400,600....) vì lúc đấy gió táp thẳng vào người vào mặt ( CB-1 không có kính gió ), và luống gió luồn vào xe làm tay lái có cảm giác khó kìm hãm, nên ở tốc độ 175 km/h(nake bike ) có thể tương đương 180-190 km/h ở sport bike , vì sport bike có kính gió rẽ gió lên trên và 2 bên quây nên cảm giác tay lái ổn định hơn rất nhiều .
đúng như bác volăng đã nói wỏ những dòng xe này là nguyên nhân của nguy hiểm là đến từ " giặc lái " chứ không phải từ xe :D

Hạng B1
12/10/05
69
0
0
53

Các Anh bàn lựng đã tưng bừng rùi , để Em phụ họa ít hình tươi sống cho đỡ nhạt miệng ...:D:D:D

Theo E thì mỗi người mỗi nước mỗi non , Anh thì chơi xe để thỏa mãn sớ thích phiêu du , thể hiện cái tôi nam tính và chẳng hề câu nệ những khó khăn rào cản , còn chơi được thì chơi , sẵn sàng ăn cùng xe ngủ cùng xe :D , san xẻ buồn vui cùng xe , nhưng có người thỉ sắm xe để làm của hoặc ngược lại để nó phục vụ mỉnh hết mức , nên họ sẵn sàng sắm con xe không coi nặng về hỉnh thức , miễn sao bon bon là được ..... chín người mười ý và con hơn thế nữa ..... các Anh nhỉ , thôi E nói nhiều rùi , mời các Anh xơi .....

Last edited by a moderator:
1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

óe...miss shell đưa lên toàn hàng bên bển thui nhỉ ( đẹp thiệt đẹp ) , nhìn em R1 chơi nguyên cặp mâm và bộ càng si đẹp mê hồn nhấy . ước giề.....mình sang bển nhỉ , chết với mình :D

Hạng B2
12/7/05
126
0
16
34

em tìm dc ảnh nó rùi chiêu em post cho các bác xem!!!!!!!!!

Hạng B2
23/5/05
163
1
16

Trích đoạn: duc_redskins

óe...miss shell đưa lên toàn hàng bên bển thui nhỉ ( đẹp thiệt đẹp ) , nhìn em R1 chơi nguyên cặp mâm và bộ càng si đẹp mê hồn nhấy . ước giề.....mình sang bển nhỉ , chết với mình :D
bác đưa bộ khung+càng+mâm đây e xi mạ cho:D:D:D