Các bác chọn mẫu xe nào?

• Total voters
    119
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Đọc comment mà tườ ng đang ở trong box Honda, nhìn lại thì ra box Hyundai luô mới ghê. Chênh nhau 60 củ cũng đáng suy ngẫm lắm đó các bác ơi

Tập Lái
13/6/11
7
4
3
em không hiểu mấy bác nhìn sao mà kêu city đẹp hơn Accent nhỉ??? cá nhân em thấy Accent hơn City đó chứ, trừ cái hp ra còn lại thấy ok hết mà

Hạng B2
30/3/18
206
619
123
bác dqmtrieu phát biểu tào lao phết nhỉ ;)
Hàn như Santafe, Sonata, Elantra nó cày ầm ầm hàng ngày trên đất Mỹ. Người ta biết lựa xe chứ không chỉ nghe thánh cuồng Toy như bác. Xe Nhật không tự cải thiện chục năm nữa xe Hàn qua mặt chứ chả chơi đâu... Thân! :)
Đúng là sự ngu dốt.và thiếu hiểu biết khi so sánh với xe toy...thật tệ hại...Thân!!

Hạng D
8/2/12
1.979
9.034
113
nếu chưa mua city, e sẽ mua accent, rẻ hơn 6-70tr đổ xăng chạy thoải mái con gà mái. hehe
dòng B xe cỏ này so sánh chi cho mệt

• Like
Reactions: Sigurd and tkminh
Hạng B2
13/9/16
366
744
93
41
Đúng là sự ngu dốt.và thiếu hiểu biết khi so sánh với xe toy...thật tệ hại...Thân!!

:)))))))))))))))

mình đã từng nghĩ Toyota là thánh như bác, cho đến khi ôm em Vios của công ty chạy 300km. Và thề không bao giờ đụng vào Vios lần nào nữa....

mà mình tin là chủ tịch Toy cũng thấy kì quặc khi có những fan như bác, kiểu giống thằng gì quỳ lạy Jack Ma vậy ... Thân! :D

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Xe phân khúc B tại VN giờ có nhiều lựa chọn với 10 mẫu xe (Chevrolet Aveo, Ford Fiesta, Honda City, Hyundai Accent, Kia Rio, Mazda 2, Mitsubishi Attrage, Nissan Sunny, Suzuki Ciaz, Toyota Vios). Nhưng em thấy lựa chọn đáng giá nhất là Honda City với nhiều ưu điểm so với các đối thủ. Giờ Hyundai cho ra mắt Accent thế hệ mới với thiết kế đẹp, nhiều tính năng và giá rẻ hơn City là một lựa chọn rất đáng cân nhắc. Nếu em mua xe phân khúc B thời điểm này thì em sẽ mua 1 trong 2 chiếc này.
Về ngoại thất thì em thích City hơn với đèn pha-cos trước LED, mâm xe đẹp. Còn đèn sau thì không đẹp bằng Accent mới. Về nội thất thì Accent đẹp hơn City với thiết kế đơn giản, gọn gàng.
Để đánh giá chính xác xe nào hơn xe nào thì cần trải nghiệm thực tế về phần vận hành xe.

Hạng B2
20/12/15
247
269
63
44
nếu chưa mua city, e sẽ mua accent, rẻ hơn 6-70tr đổ xăng chạy thoải mái con gà mái. hehe
dòng B xe cỏ này so sánh chi cho mệt
Chắc bác toàn đi đường TP. Bác mà đi đường trường hoặc đèo dốc là biết công suất mạnh + xe rộng nó sướng cỡ nào.