Các bác chọn mẫu xe nào?

• Total voters
    119
Hạng C
22/4/12
839
668
108
mình đang đi con accent 2012 chạy gần 100k rồi mà có thấy hỏng hóc gì nhiều đâu,rất lành,chạy đèo Khánh Lê đi Đà Lạt,đèo Cả đi Phú Yên thấy cũng bình thường chả đuối gì cả.Đợt đi Đà Nẵng cõng 4 người lớn 2 trẻ em 6-9 tuổi vẫn ngon lành.Mỗi tội em nó không có cửa gió hàng ghế sau nên hơi nóng khi chở đông người.Ai cứ chê xe Hàn thì chắc là chưa di xe Hàn lần nào,còn về em Vios của thánh mình đã lên xe đóng cái cửa 1 cái là sợ,sợ vì lần sau nếu đóng hơi mạnh xíu móp cái cửa thì đền chết,sau này ko dám đứng gần vì sợ làm lõm thân xe người ta thì chết!

Hạng B2
9/11/15
175
114
43
38
City có cửa gió điều hoà hàng ghế sau, Accent thì ko. Gia đình đi xa trời nóng thì quả này đáng giá!

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Chắc bác toàn đi đường TP. Bác mà đi đường trường hoặc đèo dốc là biết công suất mạnh + xe rộng nó sướng cỡ nào.
Lam chuyên lên Buon Ma Thuật là biet ngay thui, e đã tưng và thây lẫy số vô lăng là dáng gia

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Khách hàng Honda khá trung thành, và thích Honda thì khó mà đổi ý. Mình khuyên Thành Công:
1/ Giảm giá thêm 30-40 tr cho bản AT.
2/ Tập trung so sánh với Vios thay vì Honda, khả thi hơn.
Chuẩn rồi, vì khi đánh đu với Vios thớt này tối thiểu cũng chục trang thậm chí vài chục, đấy là sự quảng bá có sức nặng vô hình rất lớn

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Ghê nhất là cái đoạn này "Nhìn chung, xe Hyundai có chi phí bảo dưỡng sửa chửa thấp hơn so với Honda."
Có bác nào đem con Accent đi bảo dưỡng so với con City chưa nhá hàng cái cho đỡ bối rối. Honda chỉ có cái hay bày vẽ ba cái chất phụ gia, dung dịch để tính thêm tiền khách chứ nếu mà 2 con Accent và City cùng date thay phụ tùng hay sửa chữa mà bảo Hyundai thấp hơn Honda thế đó giờ nta mua City nhiều hơn Accent làm gì o_O
Cái đoạn này ad dự đoán mà bác, còn cá nhân thông số thì 1.4<1.5 mà

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
thấp hơn 20 con ngựa (gần 20%) - lẫy chuyển số cho cảm giác lái khác xa, full LED trên City, giá trị thương hiệu
--> Accent đắt hơn Honda chứ chứ rẻ gì. cách chức hết team kinh doanh và marketing đi.
càng nhiều bài viết , giá trị Accent càng giảm ( kéo theo giá trị Hyundai luôn)

- một seeder Honda cho hay - :)
Chắc khi ế quá thì chỉ so accent bản đặc biệt với city cvt hay ViosE-cvt thôi

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
em không hiểu mấy bác nhìn sao mà kêu city đẹp hơn Accent nhỉ??? cá nhân em thấy Accent hơn City đó chứ, trừ cái hp ra còn lại thấy ok hết mà
Bác cứ đặt con i10-sedan bên cạnh con accent sẽ có câu trả lời thôi. (Em không nói về nội thất)

• Like
Reactions: Scar12
Hạng C
12/8/16
728
591
93
32
Ảnh đi rồi, bán lạc xoong nuôn gòi đó a ơi!
Chất liệu nó khác đới a, bọn Hèng luôn bât mắt và bóng bẩy, nhanh demode và nhanh đi cân kg hơn 1 chút.
H nào rồi còn tư tưởng xe hàn nhanh xuống, nghe nực cười nhà e chạy accent 6 năm rồi và hiện tại thì chưa hỏng gì cứ bảo dưỡng đúng hạn là đi thôi à và có thay acquy 1 lần duy nhất