Hạng D
26/3/15
1.350
20.214
113
Nghĩa ơi, phim cách nhiệt em mua loại j & thử ở đâu biết giả? a mua xe ở Honda Biên Hòa nó khuyến mãi trong hợp đồng là 3M của Mỹ, anh tin tưởng chạy xe về nhà rồi kiểm tra lại thì không phải là 3M mà là loại phim Easy tack quái quỷ gì đó, điện thoại complein nó nói là em hết 3M rồi nên dán cho anh loại này đúng là cái loại làm ăn chụp giựt quá! lần sau thì cạch mặt tụi Honda Biên Hòa, có gì cần mua lên TP cho chắc
Mình tra google thì loại phim cách nhiệt Easy tack của khựa chuyên dán kính cho nhà ở chứ không dùng để dán cho xe hơi chán cái lũ Honda BH luôn
Sale Honda BH cam kết với em là 3M của Mỹ, bảo hành 10 năm. Em còn luôn đoạn chát Viber giữa em và sale, em hỏi đi hỏi lại phải là 3M xịn thì em mới dán còn đồ fake thì khỏi dán mắc công bẩn xe em (khỏi cần giảm thêm tiền), Sale bảo là đồ xịn nên em mới kêu dán lên, ngày đầu nhận xe em phi lên Z1 xịt gầm thì em nhờ cụ ấy lấy cái đèn chuyên thử phim ra test, em đưa tay vào bên trong lớp kính (cách 20cm) mà nóng tay kinh luôn! buồn quá em chẳng thèm gọi điện lại cho Sale vì em tin đạo đức nó làm nên con người.

Hạng D
26/3/15
1.350
20.214
113
Thằng bạn em cũng mới đặt cọc con City 2015 ở Honda Biên Hoà.
Nghe các bác nói vậy chắc khuyên nó ko nên lấy khuyến mãi phụ tùng gì hết quá.
Chính xác! cố gắng deal hết về tiền mặt, nếu không deal được thì chuyển qua làm gói xịt gầm, nhớ hỏi chai phủ loại gì nhé pác, nếu Liqui Moly thì làm ngay và luôn.

Hạng B2
27/2/14
138
53
28
Bạn có thể tham khảo 3M bên Cộng Hoà. Lúc tôi mua xe trừ tiền khuyến mãi bằng dán 3M, có hoá đơn xác nhận rõ hàng US, bhành 10 năm đã sử dụng gần 3 năm rồi, vẫn tốt. (chú ý chử nổi 3M hiện trên giấy dán rất rõ).

Hạng B2
19/12/10
323
419
63
Sale Honda BH cam kết với em là 3M của Mỹ, bảo hành 10 năm. Em còn luôn đoạn chát Viber giữa em và sale, em hỏi đi hỏi lại phải là 3M xịn thì em mới dán còn đồ fake thì khỏi dán mắc công bẩn xe em (khỏi cần giảm thêm tiền), Sale bảo là đồ xịn nên em mới kêu dán lên, ngày đầu nhận xe em phi lên Z1 xịt gầm thì em nhờ cụ ấy lấy cái đèn chuyên thử phim ra test, em đưa tay vào bên trong lớp kính (cách 20cm) mà nóng tay kinh luôn! buồn quá em chẳng thèm gọi điện lại cho Sale vì em tin đạo đức nó làm nên con người.
Thì anh cũng vậy nó cam kết phim 3M chính hãng giá 6,5 chai bảo hành 10 năm. Anh cũng nghi ngại nên dặn nó khi nào dán thì báo cho anh lên coi, khi anh lên coi thi nó lừa anh chả chịu dán, nó nói là không có người dán phim để "điệu hổ ly sơn" về rồi thì tụi nó lén dán phim đểu của khựa vào cho mình thế mới đểu chứ!
Nói thật anh là người Biên Hòa chứ anh chả bao giờ làm ăn hay giao dịch gì ở Biên Hòa cả. Lần đầu giao dịch ở BH cho gần thì dính quả lừa này.

Hạng D
26/3/15
1.350
20.214
113
Thì anh cũng vậy nó cam kết phim 3M chính hãng giá 6,5 chai bảo hành 10 năm. Anh cũng nghi ngại nên dặn nó khi nào dán thì báo cho anh lên coi, khi anh lên coi thi nó lừa anh chả chịu dán, nó nói là không có người dán phim để "điệu hổ ly sơn" về rồi thì tụi nó lén dán phim đểu của khựa vào cho mình thế mới đểu chứ!
Nói thật anh là người Biên Hòa chứ anh chả bao giờ làm ăn hay giao dịch gì ở Biên Hòa cả.
Em nghĩ cũng tùy người thôi anh chứ người BH cũng hiền lành, coi như anh em mình xui thôi, cơ mà e tin thể loại lừa lọc thì sẽ sớm tàn thôi. Hay là anh với em làm cái thư gửi cho anh Giám đốc ở đấy nhỉ, lâu rồi em cũng chưa kiện cáo gì, em lại ngứa nghề rồi...