Hạng B1
10/8/15
58
25
18
Thì anh cũng vậy nó cam kết phim 3M chính hãng giá 6,5 chai bảo hành 10 năm. Anh cũng nghi ngại nên dặn nó khi nào dán thì báo cho anh lên coi, khi anh lên coi thi nó lừa anh chả chịu dán, nó nói là không có người dán phim để "điệu hổ ly sơn" về rồi thì tụi nó lén dán phim đểu của khựa vào cho mình thế mới đểu chứ!
Nói thật anh là người Biên Hòa chứ anh chả bao giờ làm ăn hay giao dịch gì ở Biên Hòa cả. Lần đầu giao dịch ở BH cho gần thì dính quả lừa này.

Cám ơn bác đã chia sẽ để em rút kinh nghiệm mai mốt mà có lấy xe em sẽ cảnh giác..
P/s Bác cho em hỏi sao bác không làm căng lên cho tụi nó biết mặt. làm an gian dối vậy đâu có được. Minh mua xe ở đại lý của nó thì nó phải làm ăn cho đàng hoàn chứ.

• Like
Reactions: thanhCD5
Hạng B2
19/12/10
323
419
63
Bác dán lại cách nhiệt chưa bác. Bác dán ở đâu uy tình tư vấn dùm em.
Chưa bác! giờ xe mình nó hầm như lò bát quái luôn. Hôm qua đi qua hầm thủ thiêm có tay cảnh sát bám theo xe dòm vào xe và chặn xe lại nói anh dán cái gì mà đen thùi lùi em chả nhìn thấy gì cả nên dừng xe hỏi, làm mình thót tim.

Hạng B1
10/8/15
58
25
18
Em nghĩ cũng tùy người thôi anh chứ người BH cũng hiền lành, coi như anh em mình xui thôi, cơ mà e tin thể loại lừa lọc thì sẽ sớm tàn thôi. Hay là anh với em làm cái thư gửi cho anh Giám đốc ở đấy nhỉ, lâu rồi em cũng chưa kiện cáo gì, em lại ngứa nghề rồi...

Ủng hộ ý kiến của Bác đó, nhiều khi đại lý thì ok như do mấy người thợ không có tâm nên ăn gian khách hàng mà Giám đốc không biết.

Hạng B2
19/12/10
323
419
63
Ủng hộ ý kiến của Bác đó, nhiều khi đại lý thì ok như do mấy người thợ không có tâm nên ăn gian khách hàng mà Giám đốc không biết.
Cũng có thể đó bác, tụi nó thông đồng với nhao tuồn hàng đểu bên ngoài vào gắn cho mình đó!

Hạng B2
19/12/10
323
419
63
Em nghĩ cũng tùy người thôi anh chứ người BH cũng hiền lành, coi như anh em mình xui thôi, cơ mà e tin thể loại lừa lọc thì sẽ sớm tàn thôi. Hay là anh với em làm cái thư gửi cho anh Giám đốc ở đấy nhỉ, lâu rồi em cũng chưa kiện cáo gì, em lại ngứa nghề rồi...
OK anh thống nhất với em, khả năng nó dán lại hàng xịn cho mình là rất thấp, nhưng góp phần giúp cho các bác mua xe lần sau không bị tụi nó lừa nữa.

• Like
Reactions: phomoi and nghiarom
Bác dán lại cách nhiệt chưa bác. Bác dán ở đâu uy tình tư vấn dùm em.
Nếu bác muốn dán 3M chính hãng thì bác lh em nhá, 3M tốt nhất chỉ có gói siêu cấp thôi, mã film kính lái là CR70 kính sườn trước là BC20, kính sườn sau là BC10. có phiếu bảo hành của Cty Tân Thành Đô đóng mộc và có dãy số seri để bảo hành điện tử trên website của 3M, và có hoá đơn VAT ghi rõ loại film 3M.