Hạng D
31/3/11
1.385
1.892
113
40
Xe cũ biết người ta chạy thế nào, có đâm đụng đâu chưa. Khổ thế đấy, đâu phải ai cũng có kinh nghiệm mua xe cũ. 700 gần cả tỷ bạc chứ ít gì.
bây giờ là 2017, thông tin có ở mọi nơi, internet, bạn bè, người thân....đến nổi mà Trịnh Xuân Thanh trốn ở trời tây mà còn bị lần ra mà bác....

Hạng D
7/3/07
2.225
53.560
113
700tr bác mua xe hỏi thằng bán có cho test hãng ko? Nó ok trình cả sổ bảo dưỡng ra thì mua, ko thì cạch.
Trừ khi mua đời quá sâu, giá tầm 3-400 chai chứ đã gọi là xe lướt thì cứ mò vào hãng mà ktra bác ạ. Họ cho mình ra hãng thì cũng chứng tỏ họ chả sợ gì về lí lịch xe.
bây giờ là 2017, thông tin có ở mọi nơi, internet, bạn bè, người thân....đến nổi mà Trịnh Xuân Thanh trốn ở trời tây mà còn bị lần ra mà bác....
Bác dám mua dạng đó, nhưng em thì không, không ai giống ai cả, các bác đừng áp đặt người khác như mình, ok?
Bác so sánh với TXT quá là khập khiễng, ko liên quan gì cả.

Hạng D
31/3/11
1.385
1.892
113
40
Bác dám mua dạng đó, nhưng em thì không, không ai giống ai cả, các bác đừng áp đặt người khác như mình, ok?
Bác so sánh với TXT quá là khập khiễng, ko liên quan gì cả.
ủa ai mua xe, ai cần tư vấn? bác à? ai áp đặt ai? câu nào áp đặt đâu chỉ coi!

Hạng D
7/3/07
2.225
53.560
113
ủa ai mua xe, ai cần tư vấn? bác à? ai áp đặt ai? câu nào áp đặt đâu chỉ coi!
Bác dam mua xe cũ thì kệ bác. Chắc gì người khác như vậy

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Thì có ai nói ông phải mua xe cũ đâu, ở đâu sồn sồn vào la lối vậy trời? Tôi ko nói chủ thớt phải hay nên, tôi chỉ trả lời mấy bác bên trên nói xe cũ ko nên mua, rằng nó cũng là 1 lựa chọn ko tồi cho ai muốn tiền ít hít thịt thơm.
Còn ông lắm tiền nhiều của thì mua xe mới, có ai động chạm gì ông nào?

• Like
Reactions: sonsaa
Hạng D
7/3/07
2.225
53.560
113
Thì có ai nói ông phải mua xe cũ đâu, ở đâu sồn sồn vào la lối vậy trời? Tôi ko nói chủ thớt phải hay nên, tôi chỉ trả lời mấy bác bên trên nói xe cũ ko nên mua, rằng nó cũng là 1 lựa chọn ko tồi cho ai muốn tiền ít hít thịt thơm.
Còn ông lắm tiền nhiều của thì mua xe mới, có ai động chạm gì ông nào?
Thì tôi cũng nếu ý kiến cá nhân thôi. Ông cứ làm như ai cũng biết coi xe và dam mua xe cũ như mấy ông vậy

Hạng B2
13/10/14
170
23
18
31
CRV cũ cũng ok nếu chủ xe giữ và kiểm tra kỹ trước khi mua. Tuy nhiên em thích đi xe mới hơn, nên em sẽ chọn City. M3 là pk C rồi mà cũng chỉ tương đương City pk B, ông bạn em mới mua m3 năm trước, đi giữ xe lắm mà đi thử thấy kém cả city. Cerato chưa đi thử chưa biết.

• Like
Reactions: TamQuy