Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
Giá cao thiệt mà, rẻ hơn xe mới có 1 chịu thì thà mua xe mới cho rồi. Xe chạy 27k rồi mà. Bạn bán 550 tôi sẵn sàng tới rước nhé
Chưa thuế trước bạ 10 % = 60 t + 11 t biển số + đk và buộc phải làm linh tinh như dán kính + thảm vv ra không dưới 680 t
Nói chung ai chưa đủ tiền muốn với với chút thì mua xe này cũng hay tiết kiệm được chút... Xe thì chắc chắn là xuất sắc rồi bác Siu coi xe thì xuất sắc quá rồi

Tập Lái
17/5/07
33
307
68
Sài Gòn
www.siusiu5445.com
Giá cao thiệt mà, rẻ hơn xe mới có 1 chịu thì thà mua xe mới cho rồi. Xe chạy 27k rồi mà. Bạn bán 550 tôi sẵn sàng tới rước nhé
Em nói Bác đừng buồn nhé, mời Bác vô hãng mua xe mới và chịu khó ngồi đọc bảng chiết tính giá phải trả cho tất cả khi lăn bánh nhé. Vô đây bán xe ai cũng già đầu và đầu ai cũng già, Bác đừng đem mấy cái lý luận của Bác mà phân tích, nghe mắc cười. Đi mua bản thường mà chạy Bác. Hài vãi. Riêng Bác đúng 598 tôi cũng không bán, hứa danh dự !

Tập Lái
17/5/07
33
307
68
Sài Gòn
www.siusiu5445.com
Chưa thuế trước bạ 10 % = 60 t + 11 t biển số + đk và buộc phải làm linh tinh như dán kính + thảm vv ra không dưới 680 t
Nói chung ai chưa đủ tiền muốn với với chút thì mua xe này cũng hay tiết kiệm được chút... Xe thì chắc chắn là xuất sắc rồi bác Siu coi xe thì xuất sắc quá rồi
Cám ơn Bác, os này giờ toàn ho lao, mấy khi bán được chiếc xe nào trên đây trừ khi anh em đã và từng giao dịch với mình. Ai thích xe rẻ thì cứ đi mà mua, chợ xe giờ đầy, xe đụng xe ngập nước xe bùa phép giá bao rẻ, khôn hay không thì tự hiểu thôi Bác. Không một ai điên mà đi bán chiếc xe giá rẻ cho mà mua.

Tập Lái
17/5/07
33
307
68
Sài Gòn
www.siusiu5445.com
Sợ quá
Mình không hù Bác nhé, số dt mình đăng rất rõ, thích thì alo nói chuyện trực tiếp khỏi comment trên đây lằng nhằng. Bác nhé. Không thích thì đi tìm xe khác mua chứ đừng vô topic mình chê này chê nọ để ép giá. Hoặc thiện chí mua thì hẹn gặp trực tiếp xem xe và thương lượng mạnh dạn chứ đừng lên đây dài dòng rồi trả giá. Xe chưa xem mà mạnh miệng quá Bác.
Xin lỗi anh em OS, tính mình rất thẳng.

Hạng D
12/5/12
1.339
957
113
google.com
Thuận mua vừa bán, trả giá ko bán thì thôi. Xe thiếu gì. Chúc bán được giá nhé