Hạng B1
24/10/14
50
143
33
38
cái gì thích hơn ? thích láp ráp IKD ? thích hộp số CVT đầy phốt ? thích phanh tang trống ? thích điều hòa yếu ? hay thích ồn hơn xe khác
Bác chỉ rõ cái phốt CVT của honda giúp em xem nào. Có 1 ông đổ nhớt ngoài mà làm thành tiếng xấu cái hộp số CVT. E chẳng bênh honda làm gì. E lọ mọ hỏi thăm mấy ông chạy 170k 200k km thì thấy chưa phải thay dây đai bác ạ. Bác tìm ra ai chạy 100k hay 150k km mà phải thay đây đai hay hỏng hộp số CVT của honda giúp em với. E cảm ơn ạ

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Bác chỉ rõ cái phốt CVT của honda giúp em xem nào. Có 1 ông đổ nhớt ngoài mà làm thành tiếng xấu cái hộp số CVT. E chẳng bênh honda làm gì. E lọ mọ hỏi thăm mấy ông chạy 170k 200k km thì thấy chưa phải thay dây đai bác ạ. Bác tìm ra ai chạy 100k hay 150k km mà phải thay đây đai hay hỏng hộp số CVT của honda giúp em với. E cảm ơn ạ
Bạn có fb không ? vào hội City Malai vs Thai xem họ report nhé !
Gara chỗ quen mình cũng từng thay dây cho 1 anh City ngoài 10 vạn, bão dưỡng đầy đủ hãng. Hồi đầu 2020 có 1 anh có tiếng trong hội detailing HCM bị đứt CVT ở mốc 16000km. Bất ngờ chưa :D
Giờ bảo tìm thì tìm đâu ra cho bạn, đâu phải muốn nó đứt là nó đứt ngay để show ra ngay cho bạn bi giờ ?!