Hạng C
16/6/15
663
2.760
93
Honda Civic 2016 đã về Việt Nam rồi các bác !
Chiếc Honda Civic 2016 vừa được bắt gặp đang được xe tải vận chuyển tại Hà Nội. Đây là điều vô cùng bất ngờ vì Honda Civic chỉ vừa chính thức ra mắt tại Thái Lan vào tháng trước.[pagebreak][/pagebreak]

Theo hình ảnh được đăng tải trên Facebook thì chiếc Civic 2016 vừa về Việt nam là bản sử dụng động cơ 1.5 lít Turbo hoàn toàn mới của Honda luôn đó các bác ! Em đoán qua cái logo VTEC phái sau, bản 1.8 là cái logo I-VTEC. Cụ thể, động cơ 1.5 lít VTEC Turbo này mạnh 173 mã lực và mô-men xoắn 220 Nm, hộp số CVT.

Những trang bị trên phiên bản cao nhất 1.5 Turbo cao cấp bao gồm: đèn pha và đèn hậu LED, ghế lái chỉnh điện 8 hướng và ghế hành khách 4 hướng, điều hòa tự động 2 vùng có cửa gió cho hàng ghế sau, chìa khóa thông minh và chức năng khởi động từ xa, 6 túi khí, Cruise Control, cánh báo làn đường, màn hình giải trí cảm ứng 7inch với Apple CarPlay, camera lùi,...

Theo em thì rất có thể chiếc Civic bị chụp ảnh khi đang đi đăng kiểm. Nghe sale Honda bảo rằng sẽ nhập Thái luôn không ráp nữa, giá xem xem Altis.

Em soi và hóng được nhiêu đó, các bác đang máu Civic dịp này chắc nóng ran người.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
15/5/13
1.889
2.023
113
Quá đẹp.
Khi nào trúng 10 tờ vé số giải đặc biệt ( chứ giải 7 thì bỏ bu ), mình sẽ mua còn này, còn con civic cũ thì để đó làm kỷ niệm

:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Reactions: vthanh6
Tập Lái
17/12/15
48
43
18
Sài Gòn
Trời ơi thèm chảy nước dãi! Trời nóng mất nước rồi chảy kiểu này em mất nước tới chết :confused:

Hạng B1
31/1/16
79
37
18
32
:D quá đẹp neu nhập thái mà = giá altis chắc cháy hàng quá