Hạng B2
4/11/13
257
313
63
Moa thăgn chủ xe ngoài tiền ra còn có thêm tính XL nữa gắng có cái bô và cái air in tanke mà lên 130 mã lực ....mà không có thăfng khùng nào độ công xuất mà xài hộp số CVT cả ....
E đồng ý với bác. Độ mấy thứ linh tinh mà thêm 130hp cộng thêm hộp số CVT mới kinh chứ!

Tập Lái
5/4/16
27
13
3
35
300HP , bớt giỡn đi thánh , xe của chủ hội đức thánh chúa trời chắc rồi :)) , nói chung xấu , k đẹp như nguyên bản ! nhìn cải lương ! ;))

• Like
Reactions: super7series
Hạng C
31/5/11
512
606
123
Dạo này otosaigon thành viên buôn vật liệu xây dựng nhiều nhỉ, toàn cho free gạch đá.
Còn vụ độ cái máy 1.5 lit len 300hp thì em nghĩ ko gì là ko thể, nhưng mà như bác kia có nói là nó sẽ phải tháo banh máy ra, nâng cấp từng bộ phận, chưa kể vụ hộp số, rùi chassis handle nổi không v.v... Với thông tin ít ỏi như vậy thì em nghĩ khả năng cao là 300 bằng niềm tin. Nếu có thêm thông tin và proof, thì đó là tín hiệu đáng mừng vì em thấy ở VN cũng chưa có gara nào độ performance thiệt sự đẳng cấp cả...

• Like
Reactions: genta
Hạng B2
12/11/15
190
156
43
37
Trên OS chắc nhiều người hiểu về kỹ thuật mà.
Nta nói xe ABC nào đó công suất xyz gì đó đừng thấy chỉ số cao mà ham, phải xem nó ở vòng tua nào, ví như chú Civic nói 170 ngựa chứ độ vọt Tui ko tin nó bằng con altis hay con M6. đg trường cao tốc thì hoạ may ok.
Thật sao, hahaha ông làm tôi cười rơi răng. Chắc là ông có con Altis với M6 bản đặc biệt thửa riêng cho ông nên vậy hả, chứ xe đang bán ở thị trường tôi thấy không như ông nói haha