Có nên đuổi theo xe gây tai nạn ?

• Total voters
    76
Hạng B2
28/3/16
191
174
43
Bác Civic xỉn quá rồi, mà cư xử như con tìu. Hay khi say đều thế nhỉ? Từ nay về sau nhạo xong em hứa chỉ uber với grab, không lái xe. Xin hứa, xin hứa, xin hứa :3dandap::3dandap:

Hạng D
Bác chủ làm cái đơn lên công an phường sở tại, ghi rõ gây tai nạn rồi bỏ chạy, gửi kèm clip.... Em đảm bảo chú kia ko lậy bác để xin mới lạ.
Chú kia vừa phải đền em bác vừa bị xxx nó vặt cho trụi lông
Tai nạn gt mà gửi lên tụi chó xxx phường thì có tết âm ty mới có trả lời. bx mình bị xe đụng tai nạn nghiêm trọng tại ngã 6 Phù đổng mà tụi chó phường nó nói bận hết rồi không có ai ra được nè.

• Like
Reactions: Mưa Sàigòn
Hạng B2
10/12/12
280
60
28
B search số xe nó coi địa chỉ
r lại méc vk nó
noi bà có thằng ck nhuc nhu c c
di xung quah gặp hàng xóm nó
ke cho ngta nge về sự nhuc của no
b đánh máy
photo nói nó đụng xe ngta mà k đền mà còn bỏ chạy
dan truoc nhà nó

Hạng C
9/8/13
610
407
63
45
DSG VIETNAM
Bác có thể gặp Luật sư và ủy quyền LS khởi kiện dân sự. Xưa em cũng bị 1 lần, 2 thằng chạy Lexus quắc cần câu đâm đuôi xe em, xuống nói được câu xe ai cũng có bảo hiểm mà bla bla rồi vọt len xe bỏ chạy.

Ngày xưa ko có cam hành trình nén e ko có bằng chứng để làm gì cả, đối tượng trong clip vụ em bác chắc cũng ko ngờ rằng có cái clip này, nên mới đánh bài chuồn hèn hạ vậy.

Hạng B1
28/6/10
86
66
18
Các bác lưu lại clip, hôm nào đi đường gặp số xe này thì chặn lại cảnh cáo, hoặc báo CS, hay gọi bác chủ đến xử lý

• Like
Reactions: newkinglove1
Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Clip có, biển số rõ... ===> nó chạy đàng trời, chuyển ngay hồ sơ cho xxx sở tại là xong, bác chẳng mất gì, chuyện chẳng đáng nhưng bác chịu khó bỏ tí thời gian làm cho bõ ghét chừa thói hổ báo đi :)

Hạng B2
16/10/14
165
95
28
39
Bác mà bỏ qua là đồng tình với tụi cặn bã của xã hội này. Bác phải cho nó biết thế nào là lễ độ. Giờ này chắc nó cũng đang ăn nhậu vui vẻ hổng chừng, nhiều khi còn đang kể chuyện đụng xe bác mà còn cười hé hé nữa.

Hạng D
14/8/15
1.568
23.703
113
Không phải ai cũng đủ bản lĩnh để giải quyết hậu quả do mình làm, thế nên tốt hơn hết đừng bày đặt bia rượu vào rồi lái xe.

P/s: nếu là em chắc ông kẹ này tỉnh rượu ngay :D
Anh nhảy tới ôm hun ổng cái chụt hả ?