Có nên đuổi theo xe gây tai nạn ?

• Total voters
    76
Tập Lái
5/12/14
14
81
13
37
Honda Civic 56S-3291 gây tai nạn rồi bỏ chạy !

Chào các bác OS, hôm qua em gặp một ông lái Civic biển số 56S - 3291 tông vào đít xe em rồi không chịu đền, sau đó còn cố tình bỏ chạy. Em có quay lại clip từ camera hành trình phía sau toàn bộ sự việc này, nhờ các bác xem và cho ý kiến giúp em vụ này.[pagebreak][/pagebreak]

Em rất bức xúc sự việc xảy ra vào tối qua ( 20:40' 23/06/16), em xin trần tình chuyện xảy ra như sau, các bác xem mà cho em thêm ý kiến.

Vào khoảng 20:40 tối em của em là con gái đang chạy xe từ hướng Q4 về Q1, đến đoạn ngã tư Khánh Hội với đường số 41, một bác tài đi xe civic mang biển số 56S - 3291 tông vào xe em. Sau đó bác ấy cự cải không chịu đền, bảo em em chạy thắng gắp, rồi con gái lái xe không cẩn thận này nọ. Vì không có ai đi kèm, mà cũng là con gái nên không làm gì được. Một phần cản xe lại vì xe bỏ chạy nên bị đụng vào chân gây bầm tím cả cái chân.

Nói thật, chuyện đã lở xảy ra, đền bù chỉ là hình thức, không ai mong muốn, bác tài nhậu xỉn bác chỉ cần xin lỗi, bác nhẹ nhàng thì cũng không ai trách bác. Mình cũng là người kinh doanh, mình cũng có bạn bè, đôi lúc cũng phải vướng vào tình huống này, thế mà bác tài ấy lại cư xử qua tệ.

Em nói chuyện này ra mong các bác tài sau này nêu lỡ có gặp trường hợp giống thế này, thì hãy nhẹ nhàng và cư xử đúng mực nhé

Kèm theo là camera hành trình ghi lại toàn bộ sự việc
Em chân thành cảm ơn !

Last edited by a moderator:
Hạng C
30/7/14
572
471
63
40
đậu con mẹ, thằng cờ hó.... nhục như con c.. hó. sai rành rành nhưng thấy phụ nữ nên om xòm , điú dám xin lỗi.gặp fai thằng khác là nó cho ra đi cái kiếng hậu rùi.xe e bác đứng yên do khúc này ưa kẹt đèn.nó tính lủi vào trong để vượt wa, nhưng do ngáo bia nên éo canh được nên múc. moá, lúc đó mà e bác nhanh trí, tấp xe chắn ngang đường 1 xíu, là thằng này no đòn với xxx.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
5/12/14
14
81
13
37
đạp bay gương chiếu hậu nó liền, xem có dám bỏ đi ko
Em chạy từ nhà lên trung tâm vòng cả tiếng đồng hồ truy không ra xe, cũng chỉ muốn nc rõ ràng chứ không phải lưu manh gì. Bực thật

• Like
Reactions: long265