Tập Lái
6/10/16
25
1
3
48
Trước h xe honda được định giá có phần trội hơn so với các em đối thủ, nhưng thực tế như city hay crv cụ mua chạy được 1 thời gian khá lâu, dáng xe lại lâu xuống, máy móc lại ít bệnh vặt. Về đường dài cũng có lợi hơn.

Hạng B1
30/9/17
61
65
18
34
Cụ đặt là đặt luôn bản cao nhất ạ? Cao nhất mà tầm này em nghĩ chỉ cần trúng gu các cụ nữa thôi thì khả năng triển em này ở VN cũng khá nhiều.
Em lấy bản cao nhất ạ ^^ quan điểm của em là cứ bản cao nhất của 1 dòng là lấy chứ không bon chen lên con xe hạng D bản thấp như Cam 2.0E hay Maz6 2.0 mặc dù giá cũng tương đối ngang rồi.

Tập Lái
4/10/16
41
2
8
36
Đường VN vốn dĩ em thấy có hay không cửa sổ trời cũng vậy thôi, bản mới nhỉnh hơn con hiện tại một chút nhưng bù lại cái dáng facelift lên. Cụ nào thích thì triển em thấy vẫn vừa.
Nhiều cụ thích full đồ nên có suy nghĩ, đã mua thì ngta có cái gì mình cũng phải có cái đó. Chứ em thấy vừa đủ đi là được, nhiều thứ ko cần thiết, 1 là ko xài, 2 ko hợp với đk thời tiết, đường xá vn.

Hạng C
5/11/17
631
476
63
37
Nhiều cụ thích full đồ nên có suy nghĩ, đã mua thì ngta có cái gì mình cũng phải có cái đó. Chứ em thấy vừa đủ đi là được, nhiều thứ ko cần thiết, 1 là ko xài, 2 ko hợp với đk thời tiết, đường xá vn.
Nói thế thì cái động cơ turbo cũng ko quá cần thiết với đường xá VN. Nhất là với những bác ít đi cao tốc.
Có những op ko cần thiết nhưng với giá chiếc xe như thế thì nó nên có.

Tập Lái
4/10/16
40
1
8
35
Em chỉ thấy các cụ Vn nhanh thật, chưa có thông tin gì đã xuống tay nhanh gọn rồi :D em RS nhìn thuần thể thao hơn hẳn, màu nó nhìn trong sự kiện bên Thái thực tế tươi tắn. Chỉ tiếc là không có em màu đỏ.
Em nghĩ có nhá trước rồi, chỉ có anh hãng nhiều khi thông báo sau thôi. Chứ như civic cải tiến bao nhiêu đó, dáng lại xịn thế kia thì anh nào có điều kiện tội gì ko triển ngay.

Tập Lái
6/10/16
43
4
8
43
Em nghĩ có nhá trước rồi, chỉ có anh hãng nhiều khi thông báo sau thôi. Chứ như civic cải tiến bao nhiêu đó, dáng lại xịn thế kia thì anh nào có điều kiện tội gì ko triển ngay.
Triển trước, có xe đẹp để đi hút mắt thiên hạ cụ nhỉ :D con civic RS h ra đường gặp trúng phải nói là em nó nổi nhất một góc trời.

Tập Lái
6/10/16
35
5
8
43
Không được như mấy cụ đặt trước, em cứ ngồi đợi em nó ra thôi. Ngồi lái thử lấy cảm giác, rồi chỉ mong rước được em civic...bản hiện tại là được :))

Tập Lái
6/10/16
37
7
8
36
Không được như mấy cụ đặt trước, em cứ ngồi đợi em nó ra thôi. Ngồi lái thử lấy cảm giác, rồi chỉ mong rước được em civic...bản hiện tại là được :))
Đùa chứ con civic hiện tại cụ mà chịu khó chăm, trang bị một vài phụ kiện thôi cũng nổi lắm rồi.

Tập Lái
6/10/16
33
8
8
45
Em lấy bản cao nhất ạ ^^ quan điểm của em là cứ bản cao nhất của 1 dòng là lấy chứ không bon chen lên con xe hạng D bản thấp như Cam 2.0E hay Maz6 2.0 mặc dù giá cũng tương đối ngang rồi.
Có điều kiện em cũng có suy nghĩ lên bản cao nhất của 1 con xe đỡ lăn tăn, đi lại sướng hơn là cụ lấy bản thấp nhất của dòng trên. Honda trước h em thấy đều nhận định là con xe đặt giữa 2 pk của nó và cao hơn. Triển được bản cao nhất đi sướng hơn.

Hạng B2
13/10/14
170
23
18
31
Thế mà em đoán em này về cũng phải hơn 1 tỏi chứ, kiểu dáng nhiều cụ săn lùng mà. Lăn bánh luôn mà tầm tầm gần 1 tỏi em thấy cũng khả năng em này chiếm spotlight trong 1 tg đấy
Em cũng nghĩ chắc cũng phải hơn 1 tỏi, nhưng nếu giá được cụ thớt đặt thì ngon rồi, bản RS mà tầm đó lăn bánh tầm tầm 1 tỏi đi sướng hơn.